Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T c u

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nabihu, Apr 19, 2012.

  1. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi tume ya vyuo vikuu kutuuzia VOCHA zilizo expire tokea 30/9/2011 ni bahati mbaya au kusudi?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kafungue kesi mahakaman,udai fidia ya mamilion kijana.
     
  3. MKL

    MKL Senior Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 126
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole kwa kuuziwa vocha unayo his imexpire, ni hivi..... mfumo wa wa udahili kwa mwaka huu umefanyiwa marekebisho na kupewa jjina la CAS version two. kumbuka kuwa vocha hozo zilikuwa zinasambazwa na CRDB na mwaka huu zinasambazwa na NBC. ni kwamba mkataba wa TCU na CRDB umekwisha na hivyo vocha zilizokuwa zimrbaki CRDBikabidi zirudi TCU na kwa sababu zilikuwa nyiingi ikabidi zirutubishwe kwa ajili ya matumizi yaaaoaply mwaka huu kabla ya kuprint zingine. hayaz yalielezwa wakati wanazindua udahili wa mwaka huu tarehe 29/03/2012 wakati katibu mtendaji wa TCU akitoa taarifa kwa mgeni rasmi aliye kuwa ni Philipo Mulugo.soma gazeti la mwananchi la siku iliyofuata baada ya uzinduzi dogo.
     
  4. N

    Nabihu JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sasa nafanyaje kwa hii vocha iliyogoma?pia kumbuka vocha hiyo nimenunua NBC jana.
     
  5. kinya

    kinya JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 20, 2009
    Messages: 466
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    wadau sambamba na hilo la mdau nimeombwa ushauri na jamaa yangu yuko bush ni mwalimu anajaribu kujisajili kupitia cas kwa kutumia diploma ila tatizo kitufe cha REGISTER hakifanyi kazi,je walimu/wenye diploma za ualimu hawasajiliwi kwa huu mfumo au?MSAADA PLSE JAMAA ANANITEGEMEA KWA MSAADA NAMI NA WATUMAINIA MA GT WA HAPA.
     
  6. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 672
    Trophy Points: 280
    hiyo ni stock but not exp. Watu wanasajil kama kawa
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nadhani zilibaki ndo maana wanaziuza tena mwaka huu. Kwani tatizo ni nini wakati zinafanya kazi bado? Au ya kwako imekataa mkuu?
     
  8. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mbona yangu haijagoma jamani? Nimeingiza na imekubali kabisa! Loan board vipi? Mi nimeshindwa kupata mwaka wangu wa kuzaliwa.Kwenye net niliyoingi,kwenye "date of birth" kuna 1940 hadi 1987,nami nimezaliwa baada ya hapo. Vipi nitafanyaje?
     
Loading...