Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T c u please isiwe kama mwaka jana 2011/2012 years of studies

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by saadmad, Aug 14, 2012.

  1. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wana Jf Naomba mungu hawa jamaa wasifanye madudu kama walivyo fanya mwaka jana yaani students hayupo katika list ya wanaotakiwa ku reapply for second round na vilevile hayupo katika missing details list. Ikiwa na maana yupo katika selected applicants ila waja kukuta hayupo katika kundi lolote please T.c.u IT's mtakua responsible and answerable at reckonning:A S 465:
     
  2. JOAQUEM

    JOAQUEM JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 793
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    daah cjui kwa mwaka huu itakuaje kwa maana hali ni tete subiri 2one leo hii
     
  3. saadmad

    saadmad JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 350
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Yeah!! ni true bro maana hawatbiliki hawa jamaa coz wamewatupa rafiki zangu mwaka jana wakati hawakuwepo katika kundi la missing details wala kundi la ku reapply!!!! very sad:A S cry:
     
  4. SAMORE TOURE

    SAMORE TOURE Senior Member

    #4
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa mwendo huu yanaweza kujitokeza yaleyale....coz matatizo yameanza kujitokeza tangu mwanzo na yanaendelea kuonekana mpaka sasa
     
  5. f

    fadhili muhala New Member

    #5
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    2subir wao xaxa
     
Loading...