Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T.C.R.A Wanatumaliza; TiGO Nao Wanatunyofoa Ngozi, Chukua HATUA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Muke Ya Muzungu, Nov 3, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Miezi ya hivi karibuni, kampuni ya simu ya Tigo imelalamikiwa sana kutokana na tabia zao za kihuni. Wamekuwa wakiwaibia wananchi mchana kweupe, na shirika letu la TCRA kushindwa kuchukua hatua yoyote licha ya malalamiko lukuki. Leo mchana, nimenunua vocha za Tsh 10,000 (yaani 5 mbli) nimehangaika sana kuziingiza bila ya mafanikio. Rafiki yangu ambaye nilienda kukutana naye pale Jacky's akawa anajaribu kuweka naye kashindwa 5,000 nzima. Kwa pamoja tukajaribu sana kuwapigia kastama kea yao 0713-800-800 kwa takribani lisaa lizima, simu ikawa haipokelewi.

    Wananchi, leo tunatangaza rasmi kuanza kuwasusia hawa majambazi. Tunajua serikali yetu imeoza na hakuna pa kupelekea malalamiko, TCRA yenyewe ndo hao wanaoenda shule na 2billion. Sasa kujikomboa dhidi ya hawa wezi ni kutupa smcard zao.

    Tunatangaza tarehe 15/11/2011 iwe ni siku ya kutokutumia laini za tigo. Zimekuwa ghali mno na ni wezi wa kutupwa. tafadhali sambaza ujumbe
     
  2. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Pole sana kaka hawa watu wanapata faida kubwa lakini hawawajali kabisa wateja wao kuhusu serikali yetu ni ya wafanya biashara na wengine wanahisa zao humo unategemea nani atakemea ni kuwahama tu kwenda ambako mambo hayajawa Mabaya
     
  3. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Point yako sijaielewa,ni wezi kwa kua VOCHER zimekataa kuingia au kuna sababu nyingine?
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nyingine ipi unataka?
     
  5. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nakuunga mkono, lakini kwanza ungeanzisha kakampuni kako kasikoibia wateja, hata kama mawasiliano yake yataishia k/koo tu inatosha kuanzia. Tuachane na makampuni ya mafisadi wezi au sivyo?
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Maneno yako yameniingia hadi kumtema hakika .It is about time na watanzania kwani hawawezi kugomea tigo ? Bora sina simcard ya tigo na sitampigia mtu wa line ya tigo tena .
     
  7. M

    Milindi JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Mimi wamenipigia kwa namba yao hiyo 800800 na balance yote ikaondoka. Nimeweka buku mbili dk 4 alfu mia 300.tunaibiwa.I Will never recharge again.
     
  8. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hivi huna habari kuwa siku hizi wanakata sh.3/= kwa sekunde? Unataka sababu ipi tena?
     
  9. t

    tweve JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata kitengo chao cha tigo pesa ni wizi mtupu,cumission zao mbovu!,customer care nayo kimeo! Unahudumia mteja mmoja nusu saa !aaaaaagh bora kuhamia airtel wewe na jamaa zako
     
  10. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Siku nyingi nilishalalama hapa jamvini I think 2008 lakini hakuna chochote kilichoendelea wakati niko home. Huku US tunauza m-a-t-a-k-o na biashara ni nzuri. Kataeni TiGo kwa nguvu zote. Kibaka mwingine ni TISIARAEI was-h-e-nzi sana, hawafuatliii wala ku-regulate chochote wamekaa tu kama mchuzi wa ngama. Kudaddadeki.
     
  11. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    bila vat au?
     
  12. F

    FJM JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Na hapo kuna mtu analipwa mshahara kufanya kazi ya PR/Communications! Kadhia yote hii lakini hakuna maelezo!
     
  13. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Hii Kitu itangazwe mahali pengi ili kweli tuwasusie, me ni victim wa muda mwingi sasa
     
  14. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Ndo maana ya kuuliza swali,kama kuna sababu nyingine pia atujuze.Sio unauliza swali juu ya swali.
     
  15. only83

    only83 JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Wale wanaotumia Tigo-Pesa subirini msiba zaidi.................
     
  16. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mi binafsi nilishaweka thread ya uhuni unaofanywa na tigo. Mimi nimeshampunguzia vocha mtu na haikumfikia, nikajaribu kupiga 800800 nikaishia kukatwa pesa tu maana hawapokei simu kamwe! Mbaya zaidi hii namba 800800 wanakuja kukupigia nayo na kukuwekea maelezo yaliyorekodiwa.
     
  17. m

    mkolosai JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Tigo kwanza hata kwenye top 10 za makampuni yanayolipa kodi vizuri haimo ilhali wenzao air tel wamo. Wapuuzi tigo jamani tusimame pamoja na tuseme inatosha. Mafisadi watushinde hata hawa nao? Hapana.
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mi nilishammna kitambo tu
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ndo manake...
     
  20. k

    kayumba JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tigo wanasahau kuwa wateja ni kama joto, mara zote utoka sehemu moja na kwenda nyingine! Katika kipindi cha miaka 3 wateja wengi waliamia tigo kwasababu ya gharama zao kuwa nafuu.

    Lakini kama kawaida ya wengi, sasa wamejisahau na kudhani wateja hawa ni wakudumu na hawana pa kwenda!. Kosa kubwa, na si muda mrefu wataona nguvu ya Airtel endapo watabaki na tabia yao ya kuwalaghai wateja!
     
Loading...