Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

T 210 AZX Imepata ajali kurasini sasa hivi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by dubu, Mar 31, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ni katika round about ya bandarini karibu na namba tatu. ilikuwa ikitokea mjini. inavyo onekana dreva kashindwa kukata kona akaingiza gali mtaloni. inavyo onekana kashindwa kukata kona. nmempita pale anashangaa shangaa. Mungu amsaidie kama kaumia. na huu mwisho wa mwezi tutaona ajali nyingi dar. Tusiendeshe magari wakati tumekunywa pombe. ni angalizo tu.
     
  2. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Vipi gari imelala kabisa ama?
     
  3. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    ilala ubavu. ililalia kushoto ndani ya mtalo.
     
  4. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizi ni kwa nini mitaro ya barabarani haifunikiwi? ni tanzania pekee penye mitaro ya wazi duniani.
     
  5. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kuna wa kumsaidia?
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pole zake ila ndugu embu tuambie nini kazi ya hiyo mitaro?
     
Loading...