Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

System inasumbua- TRA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by vivian, Sep 30, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wana Jamvi,

    Hivi ni wangapi wameshawahi kukutana na huu msemo wakati wa kufanya mchakato wa kutoa gari au mali yoyte Bandarini?

    I have been Importing cars From Japan for the second year now. kwa hesabu za haraka haraka nimeshapitisha gari zaidi ya 15.

    Katika zote hizi, hakuna niliyoitoa kwa muda muafaka bila kuambiwa system inasumbua!!!!

    What the hell are you up to you TRA fellows.

    Gari moja Dogo, nalipa ushuru zaidi ya milioni sita, Ni kiasi gani jamani mnakusanya hapo kwa siku?

    Why dont you try to be effective atleast once!!

    Hivi jamani mamlaka ya kukusanya kodi ya Nchi inaposhindwa kuwa makini kwa mambo kama haya mnategemea nini?

    Hivi rais wetu analijua hili?

    Kusumbua kwa system tunajua ni mambo ya network na huwa yanatokeaga sehemu nyingi. Ila kwenu TRA hapo bandarini imezidi.

    Kama hatuko serious hapa tutakua serious kwenye nini tena?

    I wish hizo nguvu za Igunga tungekua tumetumia kama hizo kuleta ufanisi pale TRA bandarini.

    What a hell of a country.
     
  2. L

    LAT JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    do you use a clearing agent or? wakati mwingine hii ni janja ya agents
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huwezi bana kulipa ushuru wa saloon car 6m nakukatalia ...unless hujui kuhesabu hela bana.....
     
  4. Z

    Zion Train JF-Expert Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 503
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    system TRA zinaongoza kwa kusumbua, unawaka kisha unakuja chini mwenyewe
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi ni wapi nimesema saloon Car? May be sijakuelewa vizuri.

    ha ha ha ha ha haaa. Nimecheka sana jamani.

    Naona umesha generalise wanawake wote ni Vitz tu.
     
  6. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yaani Zion we ach tu.
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    I see. nimekuelewa LAT.
     
  8. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Sio janja ya agent bali ni kweli hawa jamaa wa TRA wako ineffective!
    Alafu kumbuka hawa wanaitwa watumishi wa umma lakini hawa wote ni matajiri wa kutupa ambao neno mtumishi ni sawa na tusi na ndio maana hiyo around 6m unayolipa kwa kila gari wao wanaona wewe ni mtu mdogo tu.
    Japo sio wote lakini TRA inahitaji 'ufagio' ili uondoe matajiri wakasaidie ujasiriamali mtaani badala ya 'kuwadhalilisha kuwaita watumishi'
     
  9. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo kitu nilishakutana nayo mara moja wakati naingiza gari nafikiri inaweza kuwa ni uongo agent, kwani ni agent mzoefu na nimekuwa namtumia mara kwa mara lakini kipindi hicho alikuwa na kazi nyingi alivyokuwa akisema system iko down nafikiri alikuwa ananidanya ili afanye kazi zingine zilizokuwa mkononi
     
  10. c

    change123 Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    sometimes Agent messes up and put on TRA, try this Agent, he never let me down. 0762685099, DGA Ltd.
     

    Attached Files:

Loading...