Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

System Administrator Tanzania Women Bank

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by The lost son, Jun 12, 2012.

  1. The lost son

    The lost son Member

    #1
    Jun 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 25
    Waungwana Kuna mwenye news kuhusu hii nafasi kama wameishaitwa?
     
  2. D

    DON YAN Member

    #2
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nipo kwa ofisi sasa
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Washaitwa na dada mmoja hivi keshachukua anaanza July
     
  4. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #4
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Maybe these people will believe you El Toro! I told them several days ago but still they come with the same qn......
     
  5. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo kali, sie wa huku Katavi hatujui hata ilitangazwa kwenye gazeti gani sasa nyie wa mjini mnauliza kama walishaita. By the way mi nilivoona tu heading si nikadhani mleta mada kamwaga madini
     
  6. KML

    KML JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    siku nyingine bora waseme kabisa wanataka wadada tu ndo wa aply,mimi nilikuepo kwenye interview na uyo dada tuliekua nae alikua shalo vibaya sasa wangesema tu wanataka mwanamke tungewaelewa kuliko kupotezea watu mda
     
  7. galagaja mtoto

    galagaja mtoto Member

    #7
    Jun 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    liwike lisiwike kutakucha tu, tusilaumiane ss kwa ss tatizo ni mfumo, u know wat ....... ngoja nirudi ntakupa kisa picha
     
  8. Nyaubwii

    Nyaubwii JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 16, 2011
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana mkuu na hiyo Avatar yako uninavyotia huruma.
     
  9. English Learner

    English Learner JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 335
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hasira za mkizi……by what measure are judging the winner to be shallow? You could be right only if her knowledge triviality was followed by a failure. But to the opposite she made it through, she is going to sign the contract, leaving you lamenting, condemning and shouting. Therefore, scientifically the shallows are those who failed. Are you among them?
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    in kiswahili tafadhari..umeniacha hapo .......
     
  11. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio bongo TWB huwezi pata job mpaka umjue mtu ndugu yangu na bado sio TWB tu bali sehemu nyingi hapa nchini.

    Pole sana. Elewa ya kwamba huyo IT Manager wa pale naye bogaz sio mchezo kale kajamaa kanavaa miwani yenye lenzi ya hatari.

    Tuone mwisho wake.
     
  12. KML

    KML JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    you're the one...!!!
     
  13. Caren

    Caren JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mmmh mimi ndo nilitangaza hii post hapa (baada ya kuisikia TWB) na i can assure you TWB wamechagua mtu fairly sana na alikuwa competent. Wakati mwingine lazima mfike mahali mkubali kuwa kuna watu wana expirience kuwazidi na wako competent hata kwenye GPA na wanafanya hiyo kazi. Kama vijana tutakuwa na attitude kama hizi za kujaji wenzenu basi nakuhakikishia utatafuta kazi sana.

    Sidhani kama TWB kuna upendeleo. Ila kama ndivyo tutaacha kuzitangaza hizi kazi JF maana inaonyesha hamna shukrani. Sisi tunataka vijana mpate kazi lakini kama attitude zenu ni hizi mmh. I feel offended. SERIOUSLY.

    Pia lazima mtambue kuwa kazi ile ilitanganzwa JF pekee kwa hiyo aliyepata ni mtu wa JF na hivyo u should be proud.
     
  14. KML

    KML JF-Expert Member

    #14
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    wewe nimstarabu
     
  15. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Caren
    Ni kweli hata mimi nilifanya hiyo interview lakini sikubahatika ila kwa hawa watu wenye kutoa kauli chafu humu aiwasaidii muhimu kuongeza juhudi na kumtanguliza mungu matusi na kejeli aztatusaidia mbaya zaidi unapomuhukumu
    mwenzako ati yule dada alikua shalow unajuaje? Hata kama shalow si huwa kila kampuni kunakua training session for
    any new technology? Mwache atagain atakua kama wewe tuu.

    Clemence
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unauakika kama alikua shalow?
     
  17. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu tiyari yeye keshashika nafasi na tiari unamwita IT manager then unaanza kumzarau eti bogaz how? Kubali tuu umeshindwa kama mimi jipange upya ila heshimu watu.
     
  18. KML

    KML JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nina uhakika na unacho kinena gerald
     
  19. N

    Nyauuu Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kaka unaonekana uliipania hiyo nafasi, life nikama game kuna kushinda au kushindwa, muungwana ni yule anaye kubali matokeo naku tafakari pakuanzia kunyanyua mguu wake kuanza safari nyingine, ipo sehemu yako unaweza zaidi itakuja! fight zaidi!
     
  20. Gerald

    Gerald JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 278
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ok tukubali ni shalow kumbuka hiyo bank ni ya wanawake na kipaumbele lazma kiwe mwanamke so may be ni ndio kigezo lakini kila mtu na wewe mmojawao unayesema unajua mambo kuwa experience, confidence na nakadhalika vinapatikana kazini so mwachie hata pata uzoefu na akawa mzuri may be kukushinda wewe. Pia bank inausalama wake pia labda sisi tulioneka tunaweza kuiletea matatizo na ndio maana kwenye selection kuna vitu vingi wanaangali specialy kwenye sector zote za kibank sio kuchukua mtu tu from no where nafikiri utakua umenielewa.
     
Loading...