Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

syria kumekucha

Discussion in 'International Forum' started by dubu, Jun 8, 2012.

  1. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Un securty council wanasema Assad has lost legitimacy. wamejaribu kila namna kuwaunganisha imeshindikana. wanasema hawawezi kukubali wananchi wa syria waendelee kuuwawa.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    waarabu ni kama miafrika tu, inatumika kama maksai. ukiwauliza wanachogombea hawawezi kukujibu.
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,443
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    aibu sana......... we make wazungu very bright aisee
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Kutokuthamini utu wetu ndiyo tunajikuta tuko tunauwana!!
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ....Lakini hizi idadi za watu wanaosemekana kuuawa kila siku zinazotolewa na taasisi mbali mbali za Umoja wa Mataifa na Taasisi nyingine ni za Kweli ama jamaa wanamchukia tu Assad na wanataka kutuaminisha na sisi wengine kuwa jamaa hafai?? kila wiki/siku utaikia idadi mpya ya watu wanaosemekana kuuawa na majeshi ya serikali lakini hata siku moja husikii hata askari mmoja kuuawa! Hizi tarakimu zina ukweli wowote ama jamaa ndio wanataka kumuondoa Jamaa madarakani kama walivyofanya kwa wengine???
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    rais wa syria yatampata yaliyompata ghadaf sasa kama wananchi hawakutaki unalazimishia nini wakati hukuzaliwa ili utawale milele wewe na kizazi chako?
     
  7. doup

    doup JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa jamaa ukisikia tu wanaanza kutumia hovyo visentesi vyao "lost legitimacy" umeumia watafanya kila njia wakumalize.

    ni watu waliojaa fitna daima. Na ukiona mtu ang'ang'na kubaki, fahamu nyuma kuna madhambi mengi tu ameshafanya hataki watu wajue.

    na katika dunia hii hatungalii mazuri mangapi umefanya, kosa moja tu linafuta yate mazuri na unaonekana adui mkubwa
     
  8. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una point nzuri, lakini tatizo linabaki pale pale, yeye Assad kwa nini asingejipumuzikia tu?? Unajua ukifuata trend ya hii hali ya hewa utagundua kuwa watu wanapenda kutawala "power" kama ilivyo kwa wanandoa!
     
  9. H

    Hute JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    ajabu ni kwamba ukifungua tv ya urusi ile RT utashangaa kuwa inaongelea tofauti kabisa na kila kinachoongelewa na cnn au bbc na al jaazera.....waarabu wamekwisha aisee. akili yao ndogo sana kuiendesha upendavyo.
     
  10. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
  11. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Mkuu, ushahidi wote wanaotoa (RT,CCTV,PRESSTV n.k.) pamoja na mazingira ya wazi ya kupinga amani nchini Syria ya wapinza wehu wa Serikali ya Syria (W2S2) bado una sema hizi ni propaganda za Urusi? Hapa hauitendei haki RT na washirika wake.
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Cha kujiuliza hao wapiganaji wa Syria wanatoa wapi silaha za moto tena nzito? Westerns are behind this game, anachofanya Assad ni sahihi. Afterall, tusubili USA aanze kumwaga silaha kwa vikundi vya hapa TZ, hopeful ndio tutamuelewa yeye ni nani.
     
Loading...