Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

syprian msiba mgombea wa ccm Bunda afunguka kwa Rais kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Oct 15, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuangushwa uchaguzi ameamua kufunga. kasema anaye haribu ccm ni Lowasa, chenge, bashe na vedasto mathayo. Amewataka wang'atuke kwa manufaa ya ccm. Kama wasipo fanya hivyo basi Rais atumie mamraka aliyo nayo kuwawajibisha. Amewashutumu kununua wapiga kula kwa kuwapa rushwa. je atafanikiwa kumshawishi Rais achukue hatua?. Hatua hiyo imekuja baada ya rais kuwataka watu wote wenye mapenzi mema na nchi hii kuwataja wanao jihusisha kutoa na kupoke rushwa.mia
     
  2. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuna mtu mwingine muhimu hapo hajamtaja ambapo inafanya hoja hii kukosa nguvu!
     
  3. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mtoa Rushwa wa kwanza ni JK aliingia madarakani kwa biliion 20 na mtandao wa boyz 2 men.
     
  4. P

    Pulpitis Senior Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aisee huyo Cyprian Musiba ni kilaza sana, sijapata kuona, siasa zake za kujipendekeza na hana upeo wa uongozi, ni wale makanjanja na wachumia tumbo.
     
  5. W

    WildCard JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nilimwona Clouds Tv jana jioni akiwataja hawa jamaa. Angejua walishatajwa sana na hakuna kilichofanyika, angejikalia kimya tu.
     
  6. Keen

    Keen JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 620
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kila msiba una sababu. Watu wakishindwa lazima walete sababu hata kama wanajua hawana mvuto kisiasa kuanzia ndani ya familia zao. Bwana msiba umeshindwa, jipange upya, acha kuleta sababu za sungura. Kikwete ameshindwa kumfukuza lowassa kwa sababu hakuna mwenye ushahidi kuwa lowassa anaharibu chama, angalia usije ukatupwa nje ya chama wewe mwenyewe.
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,294
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mbona yeye hajasema anatumika na ridhiwani kikwete asitafute pa kutokea mjini hapa!!!!!!!!
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Excuse me! who is she/he???
     
  9. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Aendelee kushangilia arsenal inaweza kumpa furaha, kama anamtegemea Nape ndo ajue sasa ana nguvu kiasi gani? ngoma inogire
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    kuna kilaza mmoja alikuwa mtangazaji wa channel ten na magic fm(kama sio times fm),hata alipokuwa mtangazaji nilikuwa najiuliza alipataje kazi maana upeo wake ni mdogo mno.
     
  11. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nashkru sana maaana uzi umeza kamahuyo mtu tunamfahamu wote, much thanks.
     
  12. p

    politiki JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    excuse me, ccm hivi ndivyo hilivyo kuhusiana na rushwa, ccm na rushwa ni watoto mapacha nashangaa sana kuona mtu analalamikia swala la rushwa ndani ya ccm wakati unayo macho na masikio kila siku watu wanaimba na inahudhi kusikia mtu analalamikia rushwa ndani ya ccm baada ya kushindwa uchaguzi kama akina sumaye angeshinda wala asingepiga kelele huu ni uroho wa madaraka na si vinginevyo.
     
  13. S

    Samkyjr JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata msiba naye anataka kuongoza wana ccm, kaka kwa pesa uliyonayo huwezi shinda chaguzi za ccm labda jipendekeze sana kwa JK akupe ukuu wa wilaya kama watangazaji wenzako.
     
  14. S

    SAGANKA JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani huyu jamaa ni nani,kama ni cyprian msiba ninayemfahamu ambae miaka ya 90 nikiwa mtoto tuliishi nae jirani sana maeneo ya Buzuruga Mwanza,kwenye kona kabisa ya kuelekea mecco.Kama ni huyo basi ccm kuna vilaza.Jamaa thinking capacity yake ilikuwa below average,leo anagombea uenyekiti wa wilaya.Kweli waswahili walisema kuwa uyaone,nimeyaona.
     
  15. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Weka kando Ukiladha wa huyu Jamaa! Vipi aliyosema yanamantiki? Na kaujasili wa kajapo kutokufa kikondo, Je hao aliowataja wanafanya hicho alicho kisema huyo MATANGA/Msiba?
     
  16. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Msaidie kutaja mkuu! Japo naye anze kulala usingizi wa mang'amungámu!
     
  17. m

    matawi JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kama kuna dada ameisuuza roho yangu wiki hii ni Ester Wassira yaani mpaka najilaumu kwa nini nimechelewa kumfahamu. siku nikisikia anagombea popote tanzania lazia niende kumpa tafuu yaaani yaaaani. Bunda imepata mwakilishi wengine siyo lazima tufanye siasa
     
  18. O

    OIL CHAFU JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 618
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Mbavu zangu kwii kwii kwi kwi kwiiiiiiii.
    Kwani Nape, Mukama, Chiligati, na Malecela mbona wameimba sana huo wimbo mpaka umechuja, sasa Musiba ni nani vile hapa Tanzania???????

    Oooooooooh, my Goooooooooooooooddddddddddddddddddddddddddd. Musiba fooooooolish
     
  19. Karikenye

    Karikenye JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie vipi bana mwenzenu anataka kutoka afu mnamwekea uthiku!
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    sasa hao si ndiowaandish uchwara, kashindwa ndio anajua!
     
Loading...