Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Synovate Washindwa kulipa watu waliowapa ajira kwa mda

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Dec 19, 2011.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Ni ngumu kuamini kua kampuni kubwa kama synovate imeshindwa kuwalipa wafanya kazi wake wa mda kwa kile kinachodaiwa kua ni ukata ama ufisadi wa watu wachache katika kampuni hiyo! Walikwama morogoro walipokua wanakusanya data na kusaidiwa nauli za kurudi makwao na ndugu zao...mpaka dakika ya mwisho watafiti hao waling'ang'ania karatasi za tafiti walizokusanya data na kutimba nzao majumbani......! :washing:
     
  2. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #2
    Dec 19, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watoe matokeo mapya sasa hivi yakionyesha kuwa jk anaaminika kuwa ndiyo raisi bora wa tz tangu tupate uhuru,hapo watawezeshwa kifedha na ccm kama wamekwama
     
  3. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #3
    Dec 19, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    CCM wakawalipe!
     
  4. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #4
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watoa tathmini ya uchaguzi mdogo wa Kigoma kwa Kafulila.
     
  5. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #5
    Dec 19, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Wamuone 'David Cameroo' ata clear hiyo 'bill'
     
Loading...