Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Synovate report(s)

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by George Kahangwa, Oct 5, 2010.

  1. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Angalia attachment
     

    Attached Files:

  2. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hoya mbona network haifunguki, download uiweke hapa kwa pdf
     
  3. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haifunguki; pia unaweza kuweka highlights walau kwa ufupi
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mbona haifunguki? inasema temporary unavailable
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni ile Iliyochakachuliwa ( Kwa Mujibu wa Rais Dr. Slaa)
     
  7. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #7
    Oct 5, 2010
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Naona Mkuu Ndege ya uchumi karekebisha.Ahsante Mkuu
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
  9. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mdondoaji, kwa Mujibu wa Dr. Slaa na Mbowe ni Kwamba wao wanazo Raw Data Ok!
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tayari hiyo ripoti imechakachuliwa. Siyo ile waliyokuwa nayo awali na baadaye kuagizwa na CCM kutoianika.
     
  11. R

    Reyes Senior Member

    #11
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo imechakachuliwa, ondoa, tafuta yenyewe, kwani huoni haina mvuto?
     
  12. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #12
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kama walidanganya mbona hawajaenda bado mahakamani, nani alikwambia kila linaloandikwa ni la kweli.
     
  13. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #13
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwanza hiyo link yako labda makamba anaweza kusma peke yake.
     
  14. k

    kichenchele JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 476
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    msipoteze muda wenu na hao wababaishaji
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Oct 5, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa alishawachallenge hawa Jamaa akawaambia kwamba anayo report yenyewe, naona hii habari Iliwashock hawa Jamaa mpaka sasa wanatafakari Wajibu vipi maana mara ya Kwanza Waliwahi kweli kweli kukanusha lakini Baada ya Dr. Slaa kuwa challenge na kuwataka waende Mahakamani Kimya
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kaka sijui dada elewa tafsiri ya neno kama wametudanganya it means kwa mujibu wa hii report hakuna kitu kama hicho ya kwamba taarifa iliyopo inaonyesha hawakufanya utafiti huo. Ila kama ndege ya uchumi alivyosema kuwa wana Raw Data wengine wetu sie tunapenda kutafiti watupe tupate kujua humu JF. Hii worthless report waachie synovate wakae nayo tu haina maana kuileta humu JF
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Synovate
    [​IMG]
     
  18. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #18
    Oct 5, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    wewe nawe Unakana unayoyaandika mwenyewe, unataka jinsia yangu, haya mie mdada, sema sasa. umefurahi.
     
  19. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    mkuu hii picha kama niliona sehemu facebook no comment!!
     
  20. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu nguvumali naomba unielewe najiquote "Nimefanya screening ya haraka haraka kutaka kujua mahali waliposema Chadema waliongoza asilimia 46 sijapaona naona kama akina mbowe na slaa wametudanganya au vp jamani? kinachozungumzwa zaidi ni habari ndani ya vyombo vya taarifa. Kuhusu opinion polls za uchaguzi naona hakuna naomba kujibiwa" Inamaanisha nini? Naomba unipe tafsiri ya haya maneno?
     
Loading...