Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SYNOVATE & REDET 'kupika' taarifa ya hali ya kisiasa nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Deus F Mallya, Sep 8, 2012.

  1. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizozipata kutoka Idara ya Mawasiliano(Somewhere) inaeleza kuwa Serikali imejipanga kujisafisha na kashfa za mchafuko wa hali ya kisiasa na ukiukwaji mkubwa wa haki za Binaadam uliofanywa na Polisi hivi karibuni katika mikoa ya Morogoro na Iringa.
    Mkakati huo ni kuwa,Taasisi hizo mbili zitafanya utafiti na baadaye kutoa majibu ya kuisafisha serikali kama vile;
    1. Ripoti itaonyesha kuwa Hali ya amani ya Taifa ni zaidi ya 98% (Kulingana na vyombo vya usalama na baadhi ya Raia watakaohojiwa)
    2. Ripoti yao itaonyesha kuwa bado watanzania wengi wana imani na Serikali iliyopo kwa zaidi ya 90%
    3. Ripoti itaonyesha kuwa bado wananchi wana imani na wanaonyesha ushirikiano na kwa Jeshi la Polisi kwa zaidi ya 88%
    4. Ripoti itaonyesha kuwa chama cha Mapinduzi bado kinapendwa na wananchi wengi walio vijijini kwa 95% huku mijini Chama hicho kikikubalika kwa 85%
    5. Ripoti hiyo itaonyesha kuwa Wananchi wengi bado wanamkubali Rais Kikwete kwa 91% dhidi ya Katibu mkuu wa CHADEMA Mhe.Dr.Slaa ambaye ataambulia 9% tu.
    Ripoti hiyo itagusia pia masuala ya uwajibikaji wa wabunge na bunge kwa ujumla, kupungua kwa hali ya rushwa nchini;NK.

    Ripoti hizo zitatolewa na kupelekwa hata kwa nchi wafadhili kwa lengo la kuwahakikishia kuwa bado Tanzania iko salama na Amani ya kudumu bado ipo.

    My take:
    Hizi taasisi zikikubali kutekeleza 'Mkakati' huo zitakuwa zimepoteza credibillity ya kuitwa taasisi.
     
  2. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Asante rafiki, tunawasubiri waje ulingoni.

    No amount of spinning will save CCM's skin now and forever
     
  3. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Tuanze kuwabandikia data za watu waliuawa kwa kuchukua sheria mkononi. Au walioteswa kinyama. Naanza

    Dr Stephen Ulimboka.
     
  4. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    CCM's political machination has long proved malfunctioned, of coz in a big time style! BTW REDET na Dr. Bana walishapoteza sehemu kubwa ya credibility hasa 2010 na 2011....so kwao ni "liwalo na liwe".

    Strategists wa CCM wamefika mwisho wa ukomo wao. Wakati huo huo wananchi tumekataa kuoshwa akili zetu iwe kwa kauli au picha au fedha chafu (rushwa). Muda huu CCM wanatapa tapa na kurusha silaha zao za mwisho zenye nguvu nazo ni kutumia taasisi za serikali kama TISS, Majeshi, Bunge, vyombo vya habari kutafuta uhalali wa utawala wao dhalimu. Nazo zinaelekea kushindwa kwa kishindo cha tsunami.

    Wakabidhi nchi hii kwa amani na ustaarabu, that's all left for them.
     
  5. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watapika mpaka masaburi yao...hali halisi inajulikana...!
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,806
    Likes Received: 5,130
    Trophy Points: 280
    Now we know! Waache wapike data hadi ziive!
     
  7. mozes

    mozes Senior Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu Mallya ahsante kwa taarfa ila hebu niweke waz Jk anakublka kwa asilimia 91 dhidi ya dr. Slaa 40% kimahesabu napata utata! Hebu sahsha habar yako sehmu nyng 2!
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,063
    Likes Received: 2,341
    Trophy Points: 280
    Ahsante kwa taarifa...tumeshagundua.
     
  9. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Hizo tasisi zishapoteza credibility na Bansen bana wao mda mrefu.
     
  10. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itakula kwao.,
     
  11. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watazidi kupotea kwa kwe!
     
  12. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watazidi kupotea kwa kweli..
     
  13. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najuwa 2 wanaharakati wataipinga kwa nguvu zote
     
  14. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Zama za kupika kupika zishaisha......magamba yajiandae kwe the hegae tu....mkama na nape watafanywa kama alivyofanywa katibu mukk wa chama cha BAGBO wa ivory coast
     
  15. a

    adolay JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Jana hawakujifunza kwa msajili wa vyama vya siasa nchin Tendwa?

    Tutawasikia huko tuendako, kama walimuona Tendwa akitendwa kwa kunyolewa bila kutia maji, itakuwa bora kwao kuanza kutia maji iwe nafuu yao, kinyume na hapo watanyolewa mazimamazima wakiwa wakavu vichwani mwao.
     
  16. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,744
    Likes Received: 1,190
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa can prove anything with statistics except the truth. Ukweli hawataji kabisa!
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Labda walifanya research zao ikulu magogoni.
     
  18. M

    Molemo JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Benson Bana nasikia ameshaandaa hiyo ripoti atawapatia tu waisome mbele ya wanahabari.
     
  19. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #19
    Sep 8, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu kati ya Siku ambazo John Tendwa hatazisahau kwenye maisha yake ni jana!.. Alikuwa kwenye wakati mgumu kuliko siku nyingine yoyote!..
     
  20. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2012
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama wanaweza kupika matokeo ya uchaguzi mbele ya macho ya watu sembuse hizo za utafiti?
     
Loading...