Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Synovate!huu ndio uadilifu wa jeshi letu la polisi?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by urasa, Oct 13, 2010.

  1. u

    urasa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jana,mzee mengi bila kutafuna maneno alitoa kashfa ya kuhusika kwa karibu kwa viongozi wa juu wa jeshi la polisi kitengo cha madawa ya kulevya kutaka kumbambikia mwanae kashfa ya madawa ya kulevya kwa tamaa zao binafsi huku wakijua ni kinyume na maadili ya kazi,ila watafit wa synovate wamewapa alama za juu jeshi hilo kwa watz kuwa na imani nalo ktk utendaji wake,je hayo tuliyyasikia jana ndiyo mliyoyafanyia utafiti?mbona hakuyaonyesha kwenye ripoti yenu?mtuambie basi na mengine mliyoyaficha
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka uwaingize wenzio matatizoni!
     
Loading...