Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Symbions

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by mzee wa njaa, Jun 20, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ma great thinker wenzangu hivi hizi tetesi ya kwamba mkataba wa awali kati ya Tanesco na Symbions ulisainiwa mwaka jana mwezi wa 10 (October-2010). Jamani kuna ukweli wowote hapo juu ya hilo? Kama ukweli upo je zile pesa zaidi ya bilioni 70 ilikuwa alipwe nani wakati wameshauziana mitambo? Kama hilo limetokea wa kuwajibishwa ni nani hapo? Manake mkataba wao wanasema ni siri kwa mujibu wa Menejimenti ya Symbions kitu ambacho kinanitia wasi wasi.......Nawakilisha hoja wadau......
     
  2. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hizi tetesi kama zinaukweli ni hatari kuliko nilivyodhani. Ila hapo kwenye nyekundu, mkuu umechapia. Ni vema ukawasilisha!
     
  3. Kamisaa

    Kamisaa Member

    #3
    Jun 21, 2011
    Joined: Jun 18, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Symbion wamekuwapo nchini wakifanya shughuli zingine kama kujenga transmission lines, substations na power stations. Kwahiyo wao kusaini mkataba na TANESCO toka mwaka jana inawezekana sana, lakini sio mkataba wa kuhuisha Dowans.
     
Loading...