Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Symbian os tutani. Msaada wakuu.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mu-sir, Jul 21, 2012.

  1. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Wakuu wa Technology.

    Naomba msaada wenu kwa hili simu yangu ni NOKIA N97 na inatumi Os ya SYMBIAN. Hii operating system inanisumbua sana hivi ninaweza kuibadilisha kweli? Au kama kubadilisha haiwezekani naweza kuiupgrade vipi? Nimejitahidi kupitia kwenye webstie ya NOKIA bila mafanikio na nikijaribu Icon ya Software update kwenye simu inazimika.

    Nawasilisha.
     
  2. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Haiwezekanit kubadili OS ya simu.
     
  3. leh

    leh JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    unaweza kujaribu CFW (custom firmware) ambayo ni firmware watu waliotengeneza kutoka kwa OFW ila wametoa toa vitu vya kipumba. na kingine cha maana watu husahau ni kwamba dont install/put anything in C:/. RAM ya smartphones (with a few new expections) hurun on the low side. hivi basi, unavyo tumia RAM consuming tasks ina "borrow" space kutoka kwa C:/ itumie temporarily kama RAM. sasa basi, unavyoweka apps/music na files kwenye C:/ unakuwa umenyima OS uwezo wa kujiongeza RAM. ushauri wangu ni kwamba kabla hujapata CFW, tafuta program iitwayo x-plore na uitumie kumake sure huna kitu ambacho umeweka kwa C:/. hata apps ulizoinstall kwa C:/ toa na utaona a significant change

    regards leh [​IMG]
     
  4. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #4
    Jul 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ahsante sana mkuu kwa msaada huu.
     
  5. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #5
    Jul 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Duh, hivi Symbian bado zipo?
     
  6. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #6
    Jul 22, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapana zilishakufa kitambo
     
Loading...