Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Syllabus za biology,chemistry na Agriculture science "A" level.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Konzogwe, Feb 17, 2010.

  1. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau nawasalimu! Naomba mnisaidie kujua syllabuses za chemistry,biology na agriculture kwa A level.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. p

    p53 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hivi bado ule mfumo wa pepa tatu tatu PCB unaendelea?
     
  3. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #3
    Feb 18, 2010
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kwa nini vitu kama hivi visiwekwe kwenye website ya wizara, ili kila mmoja mwenye kuhitaji aweze kuzipata huko, kuna uwezekano mkubwa syllabus inayotumiwa na shule nyingi sio ya sasa, then wanafunzi wakifeli lawama zinaanza, haya mambo yote ni muhimu kwa mwanafunzi kufanya vzr mitihani yake.
     
  4. K

    Konzogwe JF-Expert Member

    #4
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 441
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Au kama vipi naomba hata majina ya topics za A level kwa masomo hayo.
     
  5. p

    p53 JF-Expert Member

    #5
    Feb 18, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Labda sasa kuna mabadiliko lakini sisi kwenye Chemistry tulikuwa na physical chemistry,general chemistry na organic chemistry na practicals.Humo ndani kuna vi subtopic ambavyo siwezi kuvikumbuka vyote.
    Biology tulikuwa na classification(ile mikate,nadhani ilikuwa inakatwa form 5),physiology,zile genetics,evolution na diseases kama HIV/AIDS,malaria,typhoid,cholera etc pamoja na practicals za kupasua mende,panya,vyura nk
    Sijui wadau wa agriculture walikuwa na nini..
     
  6. siansakala

    siansakala Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sie wana art utatujua tu,,,,kitu PCB daaaah
     
  7. JOH MCHESHI

    JOH MCHESHI Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    PHYSICS KUNA
    Errors n dimensions
    *Mechanics
    *heat
    Wave
    Electronics
    Magnetism
    Current electricity+static electricity
    Geophysics
    Modern physics
    ac
    CHEMISTRY KUNA
    General chem
    states of matter
    Thermo chem
    Chemical kinetics
    Chemical equilbrium
    Electro chem
    Environmental chem
    Soil chem
    Organic
    Inorganic

    BIOLOGY KUNA
    cytology
    Biochemistry
    Transport
    Nutrition
    Genetics
    Coordination
    Evolution
    Excretion and homeistasis
    Reproduction
    Classification
    HIZO NI KWA THEORY MKUU NA LABDA KUNA NILIZOZISAHAU WAKUBWA WATAONGEZEA.
     
  8. E

    Epicauta elbovitata Senior Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chemistry practicals
    Energetics
    Chemical kinetics
    Partition
    Titration
    Qualitative analysis

    Bwa mdogo kila part apo juu ina visubpart vyake hahaha i love Chemistry..

    Agriculture sasa hii asee ndo habari ya mujin maana ina topic bweleleee lakin zimegawanyika katika makund manne

    Crop science
    Livestock science
    Agromechanics
    Rural economics
    haa nataka nisahau tena kuna na
    Soil science

    tuanze branch moja moja sasa..
    Crop science
    1.Entomology
    2.Weed science
    3.Plant breeding
    4.Plant diseases
    kuna nyingnezo lakn zimentoka

    asee na2mia cmu na dolegumba langu limechoka nikipata muda ntamalizia izo nyingine maana nazo zina vibranch kama sitasita iv..dah agrculture ni kwere lakin ts an interestn n easy subject if u love it..
     
  9. W

    Wamtaa huu Senior Member

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nenda duka la vitabu lililo kariu nawe na ununue syllabus za hayo masomo.Kujua topics pekee hakutakusaibia kwakuwa hutajua how deep unatakiwa kujisomea topic husika.Ulizia syllabus za mwaka 2010 ndizo zinatumika sasa.
     
  10. marongota

    marongota Member

    #10
    Dec 5, 2015
    Joined: Nov 20, 2015
    Messages: 95
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    B


    Ku down
    load topic za agriculture y
    a weed na irrigation











     
Loading...