Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWOT kwa kikwetu(Kiswahili) nambieni

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Sungurampole, May 20, 2012.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Katika njanja za planning wengi tunakutana na kifupisho hiki maarufu cha SWOT ikiwa na maana ya Strength, Weakness, Opportunity na Threat.
    Sasa kwa lugha yetu kipenzi tunasemaje?

    Wengi wamejaribu kupata kiswahili lakini hakuna muafaka.
    Mimi kwa kufanyia kazi natumia NUFUVI kumaanisha Nguvu, Udhaifu, Fursa na Vikwazo/Vitisho
    hii huwa inanisaidia na pia washiriki wangu wananielewa japo hua natamani kuwa na kiswahili rasmi kwa kifupisho cha SWOT

    Nawakaribisha wadau mnisaidie, mkitilia maana ya phrase na siyo neno mojamoja
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    P.E.S.T. nayo vipi???
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    ningependa kuzungumzia kwenye threat.......hapa ndio kuna ma points kibao
     
  4. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2012
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Saint karibu zungumza khs threat
     
Loading...