Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swila rapper mahili

Discussion in 'Entertainment' started by JosephMPATIRA, Sep 18, 2011.

  1. J

    JosephMPATIRA Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani watanzania wenye uwezo mimi ni underground rapa mwenye uwezo wa kutunga na kuyafunga mashairi.nahitaji msaada wadau ili 2gonge kazi mawasiliano0717703276
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    jose, attach hata kazi yako tuisikilize.
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    hbu mkuu weka hata material 1 iwe sample si tutajuaje ssa ka una kipaji
     
  4. J

    JosephMPATIRA Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Appolo ni attak kwa njia zipi
     
  5. J

    JosephMPATIRA Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its sure hipho ni knowledje/huyu manswila ndo collage/mcz wa sasa ni gap,pia 2ngo zao ni desh/ni tofauti ya crap,na up hands/nashuru muumba ,kuwaover take/fasta nawashika kama mimba,na mahouse girl/mi ni harufu ya m2mba,nivae mpya nikutoe nishai.yeyo sema wana ngoma ndefu sana
     
  6. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    unatumia simu au computer?
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    duuuh! Kumbe ndio hivi? Haya mwana, Napita tu.. Ngoja niende kwenye Rock..
     
  8. J

    JosephMPATIRA Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natumia cm apolo
     
Loading...