Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swetie!! Honey!! Babie!!! Darling?? Lolipop??

Discussion in 'Love Connect' started by Sharo hiphop, May 24, 2011.

  1. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda kaangalie avatar ya Cheusi mangala, kama una sifa zinazofanana na hiyo avatar nitafute kwenye facebook. Isaac Emanuel Qaymo.
    Usiwe mwanafunzi wa primary au secondary, nisije nikaozea segerea!
    Umri usizidi miaka 22.
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Aisee nimekuta ujumbe wako kule kwenye uzi... ikabidi nitafute kama Sharo kweli katuma...lol
    Sasa Sharohphp umeniambia kua si mzaha but naona kama umefanya haraka rafiki...
    Alafu huo uzi the way tu ulivyoandika inaonesha hukutulia... enway your are 22 bado unajifunza
    Kwa umri huo ungekua mdogo wangu ukaniomba ushauri ningekwambia bado wakati wake
    wa wewe kutafuta girl friends kwa mtandao mana bado una mengi ya kujifunza...
    Sikulaumu lakini nilisha kuonya Cheusi's Avatar itakkumalaza....
     
  3. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana mi sio 22, bt I jus nid galfrnd with nt mo thn that ag, am aprochn 25 yaz
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nimekupata... ina maana saizi huna galgriend?
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asipozidi ft 5 itavutia zaid, afu awe natural, hawa wa kujichubua na wavaa wigi huwa siwapend.
     
  6. S

    SACoNa Member

    #6
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anapokuja hapa ina maana hana, tumpokee, jambo la msingi sana. Good boy!
     
Loading...