Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sweet sweet Pipi. Bongo tuna vipaji we acha tu

Discussion in 'Entertainment' started by Hofstede, Nov 6, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Bongo tumejaaliwa kwa vipaji vya music jamani lol!. Anaitwa pipi eti!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    sioni kama kuna kipaji chochote zaidi ya kututega tu na paja lake. Hawazi kuwa na kipaji kizuri kukishinda cha akina Rah P, Ray C, Jay Dee and the likes. Huyu naona anafanya matangazo ya paja!
     
  3. M

    Mutu JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ukiwa unasikiliza radio utaona wapi paja, zungumzia wimbo wake achana na paja wapenda minofu tumetulia.
    mbona hao uliowataja wanaonyesha mapaja JD mbona anaonyesha au kwa kuwa ni mfupa na ngozi ndio maana huoni.
     
  4. doup

    doup JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijaipenda kama ya 20% binti kimanzichana
     
Loading...