Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sweet bite

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by cc_africa, Jun 1, 2010.

  1. c

    cc_africa Senior Member

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    A.AL3IKUM. WANDUgu. KARIBUNI KATIKA HOTELI MPYA INAYOITWA SWEET BITE ILIYOKO ARUSHA KARIBU NA STENDI KUU YA MKOA. Kuna vyakula vya aina tofauti*tofauti.wale wakazi wa arusha mnakaribishwa sana na wageni pia nakaribishwa sana. Pia 2napokea oda za maofisin.Karibuni sana!!!!
     
  2. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,704
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    picha pls.vyumba bei gani kwa siku?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kwa upande upi mkuu, ipo karibu na wapi?...tupe daireksheni tuje tukuungishe mkuu
     
  4. c

    cc_africa Senior Member

    #4
    Jun 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau simaanishi hotel ya kulala. Ni sehemu ya kula chakula,chai, chakula cha mchana, na jioni. Nafkiri mushanfahamu!!!
     
  5. c

    cc_africa Senior Member

    #5
    Jun 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo jengo la stedium karibu na mlango mkuu wa kuingilia. Inakaribiana na stendi ya mgamba bus.
     
  6. RRONDO

    RRONDO JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2010
    Joined: Jan 3, 2010
    Messages: 16,704
    Likes Received: 5,663
    Trophy Points: 280
    ..............hio ni restaurant na sio HOTEL............
     
  7. c

    cc_africa Senior Member

    #7
    Jun 1, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok unajua lugha zinapisha watanzania 2mezoea kusema hotel. Utasikia hotel flani chakula chao kizuri sna!! Sasa pia 2anze kuwarekesha w2 2sio wajua. Ni maoni 2.
     
  8. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ... come again ?? :confused3:
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Hii ni restaurant basi au mgahawa.... Ukisema hotel moja kwa moja mtu anapata picha ya malazi na chakula na huduma nyingine ndugu.
     
  10. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ni Mkahawa oops ama mgahawa!
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...mGahawa.
     
  12. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Restaurant ni Mkahawa kwa kiswahili kizuri(halisi) na Mgahawa ni kile cha ulevi (kiso sanifu/makapi) pia mwenye huo mkahawa tunakushukuru sana kwa kutuongezea mganga mwingine wa tumbo(deni la dunia) inshaalah mungu akipenda tukiwasili tu mjini Arusha basi tutakuja kujitibu. Kazi njema na Mwenyezi mungu akupe uvumilivu katika mapambano yako ya kila siku.
     
  13. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Tunashukuru sana weekend hii tutakuwa hapo,Preta na PJ jiandaeni
     
  14. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nami nitajoin kama mwenyeji!
     
Loading...