Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swapped!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbu, Aug 18, 2010.

  1. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Jamani kwanza poleni na mfungo. Kuna documentary naangalia hapa, nikaona bora ni share nanyi;

    ...inasikitisha sana.

    2yrs old child jamani!... ushamjengea msingi wa maisha, anawaita Daddy na Mummy...
    mbaya zaidi fikiria familia mbili husika ziwe zimepishana kiuwezo.
    Hii imetokea SA, na Czech.

    Utakubali ku re swap watoto wenu?


    Incidences kama hizi zinajitokeza mara ngapi kwenye hospitali zetu Tz? Huwezi jua, maybe 'you were swapped' at birth bana!
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mmh basi muda ukifika ntazalia nyumbani period.
    kuavoid swaga km izi
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    :becky::becky::becky::becky::becky:
     
  4. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    du inawezekana kabisa, maana mimi na "wazazi wangu" naona tuko tofauti sana. itabidi nifiatilie kujua undani na ukweli, sijuim kama ntafanikiwa.
     
  5. RR

    RR JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Hivi inawezekana eh.....ngoja nikachek pic ya mzee v/s ya kwangu....baada ya hapo pia ya mama.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    loooh mshangao cjui niseme nini ati
     
  7. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...kwakweli, inatosha hivyo ulivyosema 1st Lady1.
     
  8. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mkuu Mbu,
    Hii inaweza kutokea sana hasa ktk hospitali zetu hizi ambazo wanawake wanajazana hadi pa kulala hakuna na wauguzi au manesi wachache!
    Kama ingekuwa mimi kwa mtoto wa 2 yrs ningemrudisha wa kwao nimchukue wa kwangu. Ni mdogo sana kwa hiyo atasahau alikotoka. Ila I cant imagn kama mmoja ndio alikua anakaa Masaki mwingine Tandale, itakuwaje pale ambapo wa Masaki atenda Tandale.....
    Watoto ni rahisi ku-adjust, kuliko kama tayari angekua 6 or 10 years
     
  9. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ooooh!!! poor that mamy n kid, ila ni bora wamejua mapema kuliko dogo angeendelea kukua nafikiri ingekuwa tabu zaidi. sasa hivi labda wafanye utaratibu wamtafute mtoto wao wa ukweli wamrudishe huyo kwa wazazi wake. ila wauguzi nao!!!!!!! lol!!!:eyeroll2:
     
  10. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh kazi kweli kweli, haya yawezekana ni kweli kabisa yanatokea katika hospitali zetu.mh!
     
  11. valex

    valex Member

    #11
    Aug 19, 2010
    Joined: Jun 18, 2010
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmh
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...Mmeona eeh?
    haya sasa jikumbusheni habari hii ya kitaifa.
    Haya mambo bana mimi ndio maana hayaninyimi sana usingizi kuyafanyia maamuzi.

     
  13. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hehehe usishangae pengine father wako ilikuwa awe rejinadi mengi au baharesa lakini umebambikiwa ogustino lyatonga mrema au kingwendu. dah!
     
Loading...