Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chauro, Oct 5, 2010.

  1. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ivi watu wote huwa tunapenda kama mimi hata ukijaribu kumfuta kwenye akili masaa machache tena anakuwepo japo tumeachana na nipo kwenye penzi jingine halafu ukifikir sana mtu huyo huyo ameshakutenda ajabu lakini moyo wako bado upo kwake toeni uzoefu wenu tafadhali nipate kutulia
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Oct 5, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hali hii inawatokea watu wengi na hasa kama ulimpenda kwa dhati!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ndugu yangu wewe upo ki-peke yako.....wengine huwa risasi ikitoka hairudi bundukini....inaelekea ulie nae hajakukolea....polepole utazoea
     
  4. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii inatokea mara nyingi hasa ikiwa wewe ndiye ulieachwa na alikuacha ukiwa unampenda lakini kama ulimuacha wewe huwa haiumi kihivyo. Ila taratibu utazoea ingawa huwa inachukua muda kidogo na ucjali kwani inawatokea watu wengi sana.
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Mimi juzi tu nimemwacha mtu lakini kamoyo kanamkumbukakumbuka ila najitahidi kupotezea ila kwa sasa nipo"SINGLE":tonguez:
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Inategemea.....samahani wewe ni he/she?:llama::llama:
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana chauro....pole sana
    km vp mfate zungumza nae km mnaweza mkaretreat then mak t
    ulimpenda sana tena sana sasa haina haja we kuumia ivo ongea nae akionekana anaonyesha kujuta kwa aliyoyafanya then mrudishe kazin bt km alikuacha kwa matusi mia na ana mahusiano mengine basi apo huna budi kuvumilia ndg yangu
    kwani uyo auliyenae ana nini mpk upate chans ya kumuwaza sana uyo aliyekutenda?
    zungumza nae labda anaweza aka do vile wewe unataka then km kawa labda itasaidia kukusahaulisha wa awali...inaonekana ITAKUWA HAKUPI AU HAKUKUNI KUMOYO NA KIVITENDO KM YULE... angekuwa anakushibisha raha wala usngemuwaza yule wa kwanza ..dzain anakuacha na NJAA thats y UNAKUMBUKA SHIBE ILIYOPITA....zungumza nae mwambie na umwelezee wewe mpk ushbe vitu gan vnatakiwa...

    pole
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Pole chauro ...... ndio maisha ya mapenzi hayo inaelekea bado hujamwacha kabisa emotionally ... usipoangalia utamkwaza huyu uliye naye ilikupasa ukae muda mrefu wa kutosha kumsahau huyo wa kwanza kabla ya kuingia kwa penzi jipya.
     
  9. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Alipokukosea hukumpatia nafasi ya kujirekebisha. Sasa unawaza kwamba pengine ungemsamehe na kumpa nafasi ya pili huenda angejirekebisha vizuri sana. Kosa ulilofanya tena ni kufanya maamuzi haraka na bila kumpatia nafasi ya kujirekebisha.
     
  10. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #10
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Babu yangu .......................... mapenzi si kula maharage ... kuna vitu vingi pengine ndo vinamfanya amkumbuke wa kwanza.

    Halafu Babu............. Afadhali kipindi kile ulitenguka kiuno sasa hivi nadhani kuna tatizo kwenye ubongo!! lol
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    maneno matamu hayo, mwiko kurudi nyuma!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I reserve my comments kwa muda huu kwani bado nakunywa chai
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Miaka kumi na michakachuo hii......hamna kitu tena!
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wansema to love is only once, kwamba ni mmoja tu utakaye mpenda kwa dhati na wengine ni mazoea na uzushi tu. na true love ni kusamehe kuforget, yaani no matter anakutendea mabaya utampenda tu.
     
  15. Mom

    Mom JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 708
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ulikua na mapenzi ya dhati kwa mtu huyo, ulimwanacha angali unampenda! itakuchukua muda kumsahau na hii yataka juhudi zako mwenyewe kumfuta akilini
     
  16. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135


    nimekupata rose sio kwamba huyu hajui anaweza na anajali sana tu na najitahidi kweli hata kupiga simu na msg kama hatuko wote lakini bado tu huyu tuliyeachana anakuja kwenye kichwa changu nachanganyikiwa sana sitaki kumuumiza huyu maana usiyotaka ufanyiwe usimfanyie mwezako halafu nahisi kama sipendi tena wakati mwingine nipo tu
     
  17. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sorry chauro, hebu tufahamishe kwanza wewe ni HE/SHE?kisha tuambie ni nini hasa ambacho unakikumbuka kwake?Labda naweza kuchangia baada ya kupata hayo majibu!
     
  18. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tangulia nakuja..uwe na panadol pia if nt ambulance nje cz u wl....gudmorning!!!!!!!
     
  19. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km ni vo basi shughuli ni fup sana
    mwte zungumza nae
    ustake kupata mateso wakati suluhisho lipo
    tok to him/her usijidanganye uliye nae sasa haumpend.period.
    rud kwa yule kwa amani na furaha ..km kukosa kila mtu anakosa
    mpe chansi msamehe mliendeleze mlpoishia......
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mbona umekaa kijeshi hivi lakini?
     
Loading...