Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by bakayoko, Apr 26, 2010.

  1. b

    bakayoko Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wana Jamii!
    Hivi kuna nafasi za kazi zilitangazwa na Hazina Mwezi huu wa nne kati ya Tarehhe 8 na 15?
    Kuna mtu aliniambia kuna nafasi za Uhasibu zimetangazwa. Ni kweli?
    Nisaidieni.
     
  2. Naseeb

    Naseeb Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nikweli lakini zilikua za agency ya manunuzi yaani Government Procurement service Agency (GPSA)
     
  3. B

    Bunsen Burner Member

    #3
    Apr 27, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jamani nimeona posts huku Sauzi kabakaba thro gazeti la Sundat Times, jumapili ilopita, za kufanya kazi SADC headquarter, in Gaborone Botswana! Please jaribuni wabongo!Try to go into Website: www. sadc.int , riziki popote sio tunawaachia jamaa nchi nyingine kufill hizo posts tu. Deadline 15 May 2010. All the best guys!!!!
     
  4. b

    bakayoko Member

    #4
    Apr 29, 2010
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Asante kwa kunipa uhakika.
    Kama dead line bado na unajua sifa na nafasi zilizotangazwa naomba nipe nijaribu kuomba.
    hasa za Uhasibu.
     
Loading...