Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penny, Oct 20, 2009.

  1. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #1
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hello wana JF,

    Ni upendo gani na heshima ipi wanaume hupenda kupokea kutoka kwa wapenzi wao.

    Aksanteni.
     
  2. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    sijakuona siku nyingi Penny, za masiku?
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    love me just as the way you are
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    u kno' it baby!
     
  5. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #5
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nipo dear, ni shughuli na mihangaiko ya duniani.
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Oct 20, 2009
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    hata mimi kidogo nimuulize,ila nammiss sana MAMA sijui kapotelea wapi
     
  7. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #7
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa machimboni ndo nimerudi sasa...niliwamiss pia mimi sana tena sana. Vipi wakina Kelly, BAk, my beiberry, Masa, Mbuu, NN, YOyo n.k wapo jamani! Kha naona jukwaa limepanuka kweli kweli maana nyuso ngeni nyingi sasa. Karibuni wageni wote.
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Oct 20, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Wanaume wanapenda kudekezwa,kubembelezwa kama watoto na hawapendikukosolewa pindi wanapokosea
     
  9. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #9
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Unajua watu hawajui, kukaa sehemu moja kila wakati huchosha sana na watu huanza kukuzoea mpaka kwenye c***i, ndo maana tulipotea kidogo.
     
  10. Triplets

    Triplets JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 1,015
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wapo wamejaa tele..karibu mamii
     
  11. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama wao ni binadamu kama mimi, sioni kuso hapo nikiwakosoa! kwa hio ni nife na kijaba moyoni tuu. Haiwezekani kwa kweli. Napia nadhani sio mapenzi tena bali ni utumwa. au sio.
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Karibu tena Penny
     
  13. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nipende kama nilivyo tu!

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=shaX6kpDczI"]http://www.youtube.com/watch?v=shaX6kpDczI[/ame]
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,104
    Likes Received: 9,810
    Trophy Points: 280
    Ni furaha tu kukuona. BAK yupo kajaa tele kama pishi ya mchele ha ha ha ha ha. Vipi machimboni umerudi na bling bling za kutosha? Ulikuwa Buzwagi, Mwadui, kule kwenye Tanzanite au kule sehemu mpya kunakopatikana uranium? Haya karibu tena jukwaani. :)
     
  15. John Mtembezi

    John Mtembezi Member

    #15
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    heshima yoyote ambayo jamii inakubali
     
  16. KIFARU

    KIFARU Senior Member

    #16
    Oct 20, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 172
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    upendo unaotakiwa ni mwanamke kutekeleza haki za kimsingi za mwanaume,na mwanaume kutekeleza haki za msingi za mwanamke,huo ndo upendo unaostahili kwa jinsia zote
     
  17. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #17
    Oct 20, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Penny sidhani kama kuna aina maalum ya upendo au heshima...nijuavyo, upendo/mapenzi/mahaba hayana vipimo hasa kama yanatoka moyoni

    heshima pia hivyo hivyo

    au labda aulikuwa unamaanisha nini hasa? maana hii likizo yako hii....:rolleyes:
     
  18. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Imma give it to you raw sister, most men, even subconsciously -mostly African men at that- want a submissive woman.

    Personally I like that urbanite-swagger exterior and it's quick study sophistication that is home discussing current affairs or in the kitchen and still manages to hide a warm home-grown-values interior that can explode into spontaneity without a moment's notice. A carefully calibrated meeting place between modernity and tradition so to speak.

    That's gotta be hard to find so feel for a brother, you dig?
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Oct 20, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Penny, mambo niaje? tupo tunaendeleza libeneke.

    ...hakuna formula ya kula na kipofu zaidi ya kutomgusa mkono, Muonyeshe hakuna kuliko yeye, tena mkweze kwa kila kitu hata kwa yale yasiyo na kichwa wala miguu,

    ...ila taratibu tuu, wengine tuna sixth sense...
     
  20. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,470
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Huo ndo upendo ambao wanaume wanataka. So kama Mr wako kasema haridhiki na upendo wako, then hicho kijaba moyoni mwako kitoe!!
     
Loading...