Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KARIA, Sep 11, 2012.

  1. KARIA

    KARIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 717
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Je? Ni kweli mwanafunzi bora anatokana na mwalimu au akili yake!
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Mwanafunzi bora anatokana na Mwalimu.
    Kwani anaweza akawa na akili yake lakini akashindwa aitumie vipi pasipo kupata mwongozo juu ya utumiaji wa hyo akili yake
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    The good teachers are key to student's achievement .
    A good teacher is a good student first ! By repeatin his lessons, he acquires excellence.
    A good teacher is like a candle , it consumes itself to light the way fo others .
     
  4. M

    Mkumbavana Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni akili yake shule anaenda kufanyani?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    akili ni mwanafunzi lakini maarifa ni mwalimu
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hii ni sawa na kutafuta umuhimu wa Kuku na Yai kipi bora!
    Utakesha w/out resolution!
     
  7. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Kwanini Abnormal wanapelekwa shule?
     
  8. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Both.
    .
     
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    yeah kind of...ila dent bila kujishughulisha utakuwa unachezea namba za spanner
     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    si ili wakapate maarifa...ninaposema akili simaanishi ogani ya ubongo namaanisha utashi, ufahamu, ung'amuzi
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    aah wapi....walimu waliotusomesha sie walikuaga zero ni wanafunzi ndio zilikua zinacharge...mwalimu anakupa tu mwelekezo ila wewe mwenyewe kama ni zero utakua zero hata ka mwalimu awe chinga vipi
     
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Temea mate chini.
    Namchukia sana na simpendi mtu anaeponda walimu maisha.
    Eti kwa vile wewe umefanikiwa maishani.
     
  13. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    matokeo vipi?
     
  14. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dada Madame B, mwalimu wa kiingereza enzi zile anafundisha somo la kiingereza kwa kiswahili, anaongea anachapia hata maneno humsikii vizuri, so unataka kusema mimi leo hii najua kuongea na kuandika kiingereza kwa sababu yake? wakati lugha yenyewe alikua haijui? mwalimu wetu wa hesabu alikua mkifanya test akisahihisha anakosea anakupa marks ambazo sio zenyewe alafu inabidi baadae kwenda kwake alafu anakubadilishia anakupa marks sawa...kweli huyu yeye amenisaidiaje kama sio kujisaidia mwenyewe...mwalimu unakuta ni standard seven failure alafu anafundisha wanafunzi wapi na wapi
     
  15. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Yapi hayo?
     
  16. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Tulifanya uchaguzi humu au umesahau?
     
  17. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    Uchaguzi wa wachumba,wake.waume,au mamiss?
    Funguka.
     
  18. kapistrano

    kapistrano JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,202
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mamiss rafiki!
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tililika.....
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,783
    Likes Received: 1,894
    Trophy Points: 280
    1. Remmy
    2. Charminglady
    3. Madame B.
    Ila 'Anko Lundenga' hajakabidhi zawadi mpaka leo.
    Na mshindi hajaonekana kwa mumewe tangu siku ile.
    Hatujui aliko.
     
Loading...