Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by 4X4byfar, Jun 3, 2009.

  1. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mambo gani ya kujiepusha nayo mwanamke kumtendea mwanamme asijekumuacha. Bora kinga kuliko dawa...naombeni ushauri tafadhali.
     
  2. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sheria ya dhahabu au Golden Rule inafaa sana kujibu swali lako.

    Mtendee mwenzako unayotaka utendewe, na usimtendee mwenzako usiyotaka utendewe.
     
  3. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekupata asante...je unakuta yeye anakutenda usiyopenda kutendwa, ni mtende vipi hapa!
     
  4. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Unampenda?
     
  5. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndio nampeda.
     
  6. R

    Rodelite JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Usimnyime chakula cha ndoa...
     
  7. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante je kama matendo yake yamenipelekea kumnyima chakula cha ndoa! kila ukimshauri anitende hivi ndo napata ashki then hafanyi bado mtu utakosa kumyima kwa kuwa mimi ni kisiki cha mpingu au?
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2009
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135

    Kama unampenda, Golden Rule Applies.

    Usisubiri malipo, endelea kumpenda tu. Upendo una uwezo wa kumbadilisha mtu.
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ngoja Fidel and Co waje hapa nadhani watakuwa na mchango zaidi....
     
  10. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Je yeye anajua kua UNAMPENDA?
    Kumpenda bila kumwonyesha UNAMPENDA haisaidii.
    Wanawake wanapenda KUPENDWA hivyo mwonyeshe wampenda ataKUPENDA pia.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mapenzi hayana formula bwana...yana flo tu yenyewe palipo na penzi la kweli! wewe kula kuku usiwaze mambo ya kuwachwa sijui nini, kama wa kukuacha atakuacha tu hata ukimfungia novena.
     
  12. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #12
    Jun 4, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mtendee mema tu mpaka siku moja atona aibu atabadilika
     
  13. 4X4byfar

    4X4byfar JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2009
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Pengine kukujibu tuu kuambatana na vipengele vyako ndugu yangu;-
    - Natumaini analifamu hilo nampenda maana ni jambo naliongea sana kila siku.
    - Kumuonyesha kuwa nampenda na fanya hivyo sana pengine ungenipa usaidizi zaidi ni mambo gani mwaumme huona kuwa kapendwa na mwanamke!
    - Nikweli tunapenda kupendwa na sisi pia tupendwe jamani. Maana unajikuta wewe unatoa tuu kupokea zero, zaidi unaanza kujihisi kama toy vile!
     
  14. S

    Sally Member

    #14
    Jun 5, 2009
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ushauri wangu 4 x 4 ni kwamba kwanza jipende wewe mwenyewe.kwa kula vizuri, kuvaa vizuri, kuwa mkarimu , timiza wajibu wako kwa mume na watoto kama wapo. Mengine ni magumu sana kuyabadilisha. Wanawake pia huwa tunafikiria mambo mengi kwa wakati mmoja, punguza kuulizia issues au kuongelea matatizo( kulalamika). Try ti make yourself happy by all means. hapo kwa kweli mwanaume ataona mwanamke si ndio huyu.
     
Loading...