Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KUNYWA, Oct 10, 2011.

  1. K

    KUNYWA Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wa JF nisaidieni.MKE WA RAIS WA KIUME KWA KIINGEREZA HUITWA FIRST LADY.JE MUME WA RAIS WA KIKE KWA KIINGEREZA ANAITWAJE?
     
  2. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhhhhh, ni ngumu, labda FIRST GENTLEMAN .............. sina hakika
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Umekosa kazi ya kufanya.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,601
    Likes Received: 2,794
    Trophy Points: 280
    Ipeleke jukwaa la lugha utapata msaada.
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kunya, fuata ushauri wa Katavi
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    fanya neno kwa neno utapata jibu.
     
  7. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mbona KUNYA Hueleweki. Mke wa Rais wa kiume ndio nini? Kwani mke anakuwa mume?
     
Loading...