Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by vivian, Aug 3, 2011.

  1. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kweli kile kitufe cha Like kinatumika kum notify mtu umechangia post yake? tehe tehe.
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Hapana, but nafsi inanihukumu sana, niombee nipate tu nitasettle.
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Viv baada ya kitufe cha thanks kupotea katika mazingira ya kutatanisha hii like ina matumizi kadhaa, 1.umependa lilichoandikwa, 2. unasubiri jibu, 3. inatumika pia ku-poke kama facebook.

    OFF TOPIC: mbona hujatokea Double View,halafu signature kama inapinga Laga sasa ulitaka tunywe juisi tukikutana ?
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Personally matumizi yake....
    • Post ikiwa na a rich, deep, logical insight....
    • Member ambae siku zoote yeye ni short phrases... siku hio akienda beyond, i am so proud of the member...
    • Tupo katika discussion then niliyekua najadili nae akawa na final say nimeikubali...
    • And if i just like the post...
    • Post ikinichekesha ikanifanya nichekee this machine i am using...
    • Kama nipo katika "utani mode" na mtu ambae tuko kwenye thread...
    • Kama thread imepitwa saana na member aliniquoute bila my knowing... natoa like kua ujumbe umefika...
    • e.t.c....
     
  5. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mimi kila nikijiskia boring nagonga kitufe cha like, pia kinasaidia kuondosha stress.
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Lol, kama nilivyofanya hapo AD, you a GT for real. Love you mamie
     
  7. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    hahahaa, wewe kweli Klorokwini
     
  8. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160


    ha ha ha ..... your LIKE imenifanya nirudi kwenye thread.... And I am not Dissapointed....

    Bombu kumbe mkorofi eeeh?? lol Love you too... nawe nimekupatia ... hapa naona imetumika kama

    Ku-Like the post, na "utani mode" - ndo nagundua like moja yaweza kua na sababu nyingi...lol
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    heheheeee, mie si mkorofi dadangu, ujue nimeyasoma maelezo yako hapa juu nikagundua kweli umefikiri a kulipa uzito swali la Vivi, na umelidadavua. naona umelike the like, lol
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Weee Topic za Vivy acha tu... mara nyingi za mzaha but kweli ndani yake....

    And yes dear i did like the like.... post yako ilinifanya nichekee this machine of mine...lol
     
  11. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    You know ndo maana watu tumefall in love na hizi machine zetu ati, they help us release our stresses.
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Mo' than that.... mo' than that dear...
     
  13. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii naweka kwenye File la siri.
     
  14. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ashadii leo unafuturu wapi?
     
  15. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hivi wine kwani ni pombe?
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 3, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160

    Futari daima nyumbani dear.... labda ishindikane....

    Na saizi am logging off kupika...lol..

    Karibu saana ufturu....
     
  17. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Asante Ashdii, see you Keshoo. Futari njema
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahaha! hapana ile ni mvinyo tu hata chachi ipo,kama hivyo nafuta kauli ya awali lol!
     
  19. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,079
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Halafu wee bint ndo nini kutuanzishia sred ya kumeet halafu ukatuacha tunahang?
     
  20. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nilienda Kumuaga Dadiito Mentor. naona tufanye Ijumaa hii mamiito
     
Loading...