Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali

Discussion in 'Jamii Photos' started by TANMO, Jul 9, 2011.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wajameni naomba kuelimishwa, huyu mama amezindua hiyo Meli akiwa kama nani Serikalini? iwapo litatokea swala lolote juu ya hiyo meli, ni nani hasa atakuwa responsible? Je ni yeye au ni mume wake?

    Naombeni mnifute ujinga..

    pic 2.jpg
    pic1.jpg
    pic3.jpg
    pic4.JPG

    Mke wa Waziri Mkuu, Tunu Pinda Akizindua Meli ya Ocean Rig Poseidon ya Kampuni Ya Petrobas Ya Brazil Kwa Ajili Ya Kufanya Utafiti Wa Mafuta Katika Pwani ya Mtwara na Mafia. Uzinduzi Huo Ulifanyika Mji Wa Geoje, Korea Kusini. Picha Zote: Hilary Bujiku, Ofisi Ya Waziri Mkuu

    Picha kwa hisani ya Mjengwa Blog.
     
  2. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hii nchi shamba la bibi
    sijui kama serikali hii ina washuri
    kama kwa FL iliwezekana kwenye kampeni na
    hata sasa akienda wilayani au mkoa anapokelewa ka
    kiongozi wa serikali USISHANGAE hata mwanae PM angeweza zindua
     
  3. g

    geophysics JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Serikali yetu inaendekeza sana mambo ya """"tangu leo mmekuwa mwili mmoja" ambayo baba wa taifa aliikataa kwa kumkalipia Mama Sitti Mwinyi alipoanza kuingilia mambo ya serikali......lakini sasa ndugu yangu...Baba hayupo tena (Mungu amlaze pahala pema Nyerere) kila mtu na mke wake wanasaidiana kuongoza nchi...." Kwa wale wanaojua hii lugha ya kabila moja wanasema "omwanshonzi mareju" hivyo usishangae siku moja Salma Kikwete anakabidhiwa kiti wakati mume wake kasafiri....
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Mwisho wataanza kuingia bungeni na kulamba posho sasa,serikari imeishakuwa ya familia zao,watoto,mashangazi,bibi zao nk.
     
  5. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uko sahihi kaka hii nchi isha potezwa?? who is who ???
     
  6. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Usisahau mkuu, kwa Tanzania mtu akiwa kiongozi serikalini basi familia yake yote ni viongozi!
     
Loading...