Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakini, Apr 16, 2011.

  1. k

    kakini Senior Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IVI WANA JF WALE WABUNGE WA CCM WAKO SAWA KWELI KIAKILI WAKIONGOZWA NA HAWA WAFUATAO:-
    ANA KIMLANGO - BINGWA WA ZOMEA ZOMEA
    MUSTAPHA MKULO - LUGHA ZA KEJELI KWA WANANCHI
    SOPHIA SIMBA - BINGWA WA MIPASHO
    JANUARY MAROPES - ZEE LA MIPASHO

    maaana kila wanapoongea wanati hasira na hawana hoja zaidi ya kujifanya nchii hii ya kwao
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wako sawa cz wanalinda maslahi ya chama cha majambazi. Wasipozomea watakuwa hawajajivua Magamba. In short ni watu wazma hovyo!
     
Loading...