Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali!?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Avatar, Mar 23, 2011.

  1. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ivii.. Umewahi kujiuliza mtu wa kwanza kugundua maziwa ya ng'ombe alikua anafanya nini na ng'ombe??
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    alikuwa anamtomasa matiti
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    alimchinja wakati anamchuna ngozi kufika kwenye maziwa kuyash├Čka yakatoa maziwa kuanzia hapo basi maziwa kama kawa
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hapana sijui
     
  5. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Alikuwa anamuiga pedeshee ndama mtoto wa ng'ombe.
     
  6. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33
    alidhani ng'ombe wake anauvimbe, alipojaribu kukamua yakatoka majimaji(maziwa) akihisi ni usaha, kwa kuwa yalitoka mengi akaamua kuhifadhi kwenye kopo ili apeleke kwa dr wa mifugo, kwa bahati mbaya mwanae akchukua lile kopo na kunywa kisha akasema taaamu... loh ikabidi a test kama kweli.. haah iliyobaki malizieni wenzangu
     
  7. N

    NNYAMBALA Member

    #7
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo alikuwa ni mvumbuzi wa Mwafrika wa kwanza, kama vile Adam alivyovumbua ile nani hii.
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anafanya uchunguzi kwanini mtoto wa ng'ombe kutwa anashinda kwenye titi mama ng'ombe.
     
Loading...