Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali zuri kupima wagombea

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtazamaji, Jun 26, 2010.

  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Neno samahani am soory kwa wanasiasa wengi na hata sisi tusiokuwa wanasiasa huwa ni gumu sana kulitanka kama kunywa sumu.

    Naomba nipendekeze 1ja ya swali muhimu kuwauliza wagombea watarajiwa kupima uwajibikaji na uadilifu. Lakini papo hapo hili swali ni muhimu kila 1ja wetu akajiuliza katika nafasi aliyonayo kikazi, kiofisi, kibiashara au kisiasa, kijamii

    SWALI hili ni MAAMUZI GANI MABAYA ULIWAI KUFANYA MAISHANI MWAKO.???

    Kutokana na swali hili tutagundua kama


    • Tuna wagombea malaika hivyo wao hawajawi kufanya makosa na kila tatizo lilipo wao wanawarushia wengine.
    • Tuna wagombea ambao makosa au maamuzi mabovu wanayotambua waliyafanya ndiyo jamii inayatabua vile vile- wawazi na wakweli
    • Tuna wagombea ambao wanatambua maamuzi mabovu waliyofanya lakini jami haiyachukuliii kama ni makosa mazito. au wamejirekebisha???


    Je ni swali gani utasaidia wanchi wamjue vizuri mgombea fulani?
     
  2. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    swali zuri sana
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Hakuna maswali mengine geat thinkes ya kuwasaidia wapiga kura wamjue vizuri mgombea?
     
  4. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Subiri, nikirudi narudi na Swali ili tuweze kuwasaidia wananchi na waepukane na maswali kama vile.........UMEOA/UMEOLEWA???
     
Loading...