Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Ziara za Rais Wizarani!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Twilumba, Mar 17, 2011.

  1. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    WanaJF habari za kutwa nzima ya leo?,
    Poleni sana na majukumu ya kutwa nzima!

    WanaJF wenzangu,

    Rais Jakaya Mrisho Kikwete ameanza kuzitembelea wizara Mbalimbali katika serikali yake siku chache zilizopita. Alianza na Wizara ya fedha lakini swali kubwa kichwani kwangu ni kama Ifuatavyo:-


    1. Ni wizara gani ambazo zitakuwa chungu kwa Mheshimiwa Kuzitembelea?, Kwa nini zitakuwa Chungu kwa Mheshimiwa Kutia Maguu huko?
    2. Ni Wizara zipi ambazo Hazimwumizi Kichwa Mheshimiwa, Yaani hata akienda huko hategemei Maswali yakumbomoa?, Kwa nini hazimwumizi Kichwa Mheshimiwa?
    Wadau Naomba Kuwasilisha kwa Mjadala.

    Asante.
     
  2. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    leo alikuwa wizara ya elimu!
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwenye nyekundu. Nani amuulize maswali? Kwa mfano aende Wizara ya Nishati, nani aulize swali? ngeleja? Yeye si ndo muuliza mambo yanaendelea na kuwakabili waizarani? au kuna session ya waaandishi wa habari kila baada ya ziara ya wizara.
    Hata akiulizwa: Mgao umeme utaisha lini?
    Atajibu: Sijui, muulize Ngeleja Sijui
    Anajua Makamba sijui, kama ni Dowans sijui.

    Rejea tungo za Mzee Mwanakijiji
     
Loading...