Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali!Wewe ni yupi kati ya hawa.MWENYE NCHI.MJENGA NCHI au MLA NCHI?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Jun 26, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wana JF naombe kila mmoja wenu ajicategorise where he lies ndio tuelewe mustakabali na mwenendo wa nchi yetu.
     
Loading...