Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali, watanzania wote?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kagoda, Jan 27, 2011.

  1. kagoda

    kagoda Member

    #1
    Jan 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani nini wazee wa eastafrican community wasitafute ushauri kwa dowans namna ya kuharakisha malipo?:thinking:
     
  2. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wewe wewe achakudandia treni kwa mbele,toa salimu kwanza kwa wazee,
     
  3. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hodi-hodi, hujambo yakheeeeee!!!!
     
Loading...