Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWALI , Wanaume jadilini wanawake jibuni

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Judgement, Feb 28, 2012.

  1. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Umeolewa na una mtoto mmoja, mumeo ana rafiki yake wa kiume mpenzi .
    Urafiki ambao sometyms huitwa urafiki ndugu, (lake lako , lako lake )
    Mko garini mnasafiri Wewe , Mumeo , Mtoto , na Rafikie Mumeo (Shemejio).
    Katika safari hiyo mnapata ajali , mzinga wa kisawasawa.
    Ajali hiyo inamuachanisha Mumeo na maisha ya Dunia , mliobaki watatu zenu bado.
    Msiba umekwisha na mwaka mmoja umepita , aliyekua rafiki kipenzi wa Mumeo (ambae mpaka muda huo ni Msimbe ) anakutokea na option.
    Option hii anakwambia "Shemeji nimekaa na kufikiri namna ya kukusaidia mentality na fiziko (physically)
    ni vema na napendelea nikuoe ndiyo the only way ya msaada wangu kwako! Kwani Nyoka wa mbali haui Fimbo !
    Nina imani kwa jinsi ya ukaribu wa mimi na Marehemu ni lazima ninakua na umuhimu au deni la kukutunza wewe na mwanao"
    Je ? Wewe Dada jichukulie wewe ndiyo mjane lengwa hapa , hii option unaipokeaje ? Unamjibuje Shemejio ?
     
  2. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Wanakuja mkuu! Hapa watafurahia tena jamaa keshajileta!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    nitamwambia tu....sitaki...
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    "Nyoka wa mbali Haui fimbo" teh nimepapenda hapo ulipogonga kireverse....
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kinachowaweka watu wawili kwenye ndoa sio 'huruma' bali ni mapendo na mapenzi. Maana huruma itakapoisha ndio visanga vitakapoanza!
    Pili ile heshima na hofu ya ushemeji haitokaa itoke kwangu (labda ndio ninavyoulinda moyo wangu na vishawishi vya shemeji wakware). Sithubutu kumvulia nguo na mume wangu anahisi ataniona na kunishangaa huko aliko!
    Kwa majibu hayo mawili, shemeji hawa watoto ni wako wasaidie unapoweza. Mie mkubwa nitajiju, hapana ahsante!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hutaki tu ! Bila sababu ?
     
  7. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Una Msimamo ..safi sana

    Vizuri sana....
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Why...?
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    King'asti ! But refar huyu ni aliyekua Rafiki tu wa Mumeo, na hawana muungano wa damu.
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Huwi na mtu kwasababu unamuhurumia ila unampenda, kwasababu huruma huisha lakini upendo hudumu.
     
  11. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna makabila hapa Tanzania wana mila za kurithi mke wa kaka kama amefariki. Naomba mnitajie makabila hayo tafadhali.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Hakuna atakayeweza kuziba pengo la Mume wangu kipenzi.
     
  13. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Mh..kweli hii..nami nataka kuyajua
     
  14. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nashindwa kujadili bila kujibu...
    ngoja nisubiri kudesa!!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Mmmh! Labda kama nilikuwa nammezea mezea mate kabla husband hajafa. Lol
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hata kama alikuwa rafiki tu, ushemeji ubaki pale pale, ndo akiba ya undugu. Hata nikisumbuliwa na mume mupya nakuja kuomba ushauri kwake hehehe
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Pengo halizibiki, linakuwa replaced,lol!
    Maisha yataendelea, kama ulishaachanaga na bf na ukaolewa tena! Mungu ana akili sana aisee!
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Lol! Mkwe hushindwi hata kurithiwa na huyu baba mkwe wako! Vitoto vya mjini, astaghafirlulah!
     
  19. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #19
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Mantik ya wanaume WAJADILI iko wazi wanaume HAMUOLEWI !
    Wanawake WATOEJIBU ndiyo WAOLEWAO !
    Pasipo na mlio ngoma utaichezaje ?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    khaaa! Ntake radhi mkwe, huyo ba mkwe si jibabu hilo!
     
Loading...