Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali wana Jamii Forums.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Apr 26, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    Je ni nini athari za kuwa mwanachama wa freemason?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hutauona ufalme wa mbingu!
     
  3. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    Utakuwa mfuasi wa shetani miaka yako yote,kama mafisadi wa chama cha maupupu.
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hata sijui :A S 39::A S 39::A S 39::A S 39:
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    hata we mpenzi wangu hujui? Unaonaje tukijiunga huko?
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Poa kipenzi si utanifundisha enhee:smile-big::smile-big:
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    tutajifunza tu, kwani kale kamchezo katamu kuna mtu alitufundisha?
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145

    Hahhaha hata kale kamchezo bado sijaanza hope nako utanifundisha :A S-coffee::A S-coffee:
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Pesa kuwa mingi
     
  10. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    There is no such society called freemasons,it is just a myth and rumour.
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    Huo uvumi ni nani aliye uanzisha? Na kwa sababu ipi?
     
  12. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    bwana sasa hivi dunia imechanganyikiwa bado yenyewe tu kuanza kuzunguuka kinyume kutoka mashariki kuelekea magharibi maana vikombe vimekua kibao kila mtu na waumini wake!
     
  13. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unataka kuniambia Ambilikile Mwasapile naye ni masonic?
     
  14. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    inawezekana pia, hii ni 2011, 11 ni powerful year katika masonic calendar...tutegemee mengi mwaka huu mfano uprise uarabuni, vikombe (ambilikile) ambavyo hutozwa sh 500 ambayo inaalama ya nyoka ambayo pia ni masonic symbol...ni speculation tu...
     
  15. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mhuuuuu!!! Kuna watu humu!
    Nisipowasikia siku huwa haiendi poa! Unajua bwana hata kama nchi hatuna rais makini na mafisadi wanatuibia hadi tunakuwa kama chokoraa ktk nchi yetu wenyewe, nikikumbuka Watanzania hasa wana Jf huwa nijisikia kupata pumzi ya ziada.
    Nakuwa kama yule nabii Elia baada ya kuchoka sana na kujiona yuko peke yake , alitokewa na Malaika akamwambia jipe moyo maana ninao wtu kibao wasiompigia magoti Baali yaani/MAFISADI/ na Shetani.
     
  16. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #16
    Apr 26, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naona kuna watu wametumwa kuwatangaza freemasons kiaina ili watu washawishike kujiunga nao.Good move!
     
  17. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #17
    Apr 26, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hahaha! shetani hana nafasi humu JF. We are all great thinkers. Ila mie ni mshamba sujui Free mason ni kitu gani? i can hear eti fulani ndiye but siwezii kusema chochote kuhusu hao.
     
  18. Habdavi

    Habdavi JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Once you become a member, there is no turning back. Hebu chunguza kifo cha captain Morgan aliyeuwawa inasemekana na watu hao hao freemasons baada ya kutoa siri.
    Jesus is a better option. wala usijisumbue huko.
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,422
    Trophy Points: 280
    Mormons wanasema Yesu ndiye mwanzilishi wa freemasons, hii je ina ukweli gani? Na nini uhusiano kati ya Mormorns, Ukristo na umasonic?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mi najua faida.
     
Loading...