Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SWALI: Wabunge wetu wa kutoka PEMBA kwanini muna hofu ya kuvunjika muungano?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Same ORG, Jul 5, 2012.

  1. S

    Same ORG JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 323
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wanahistoria mbaya huku nyumbani, kama mtakunikubali mbunge kwa mfano ikiwa amekaa ubunge miaka 15, siku akiondoshwa tu anakua maskini, kuna kitu gani hapo dodoma wanafanya hawa wabunge wetu? au wabunge wetu wanahofia kuvunjika muungano kwakua kuna vitu adimu wanapata huko TANGANYIKA na huku kwetu hakuna?
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ila heading yako ni tofauti kabisa na content uliyotupa. Nikilenga heading pekeyake, wabunge wa Pemba wanahofu zaidi si kwenye muungano wa tanganyika na Zannzibar, bali pia walishawahi kuulizana ni lini Unguja na Pemba viliungana? Hivyo ukichunguza kwa makini utagundua kuwa Unguja na Pemba vimeshikiliwa na huu muungano wenye kero lukuki.
     
Loading...