Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali tz umaskini wetu utaisha lini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by combra, Jul 4, 2012.

  1. combra

    combra Senior Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nimekaa chini nikafikiria mateso tunayoyapata watanzania yote ya nasababishwa na umaskini wetu,ukitembea maeneo ya vijijini watu wana hali ngumu sana hata huduma muhimu za kijamii hazipatika,kama shule,hospital na barabara mbaya zaidi chakula hakipatika.lakini ukiangalia kwa makini kuna watanzania ndani ya nchi ya tanzania tatizo la njaa na huduma za kijamii kwa hamna.je kwanini kuna gape kubwa sana kati ya tajiri na maskini. Je hali itaisha lini? Natuna rasilimali nyingi sana ambazo mungu ametupa.je tatizo nini?ni watanzania wenyewe au viongozi?
     
Loading...