Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Tume ya ajira ya utumishi wa umma kwa maslahi ya nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bisek, Jul 17, 2012.

  1. B

    Bisek Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume ya ajira ya utumishi is another lost hell,ni chimbo jingine ambapo chama cha magamba walianzisha ili binamu zao,shangazi zao,wifi zao,hawala zao wapate sehemu ya kujichotea fedha za masikini wa nchi hii...haina kazi yoyote ya msingi zaidi ya kuongeza gharama zisizo za lazima.

    Kila chuo,idara,halimashauri, wizara au ofisi yoyote ya umma ni lazima iwe na kitengo cha rasilimali watu kinachooangalia pamoja na mambo mengine kuajiri na kufukuza watumishi...sasa halimashauri na ofisi hizo zoote kuna kuna watumishi hao ambao wamefundishwa kumanage human resources,hiyo tume ni kwa ajili ya nini?
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu si kuna uzi kama huu... Anyway poa poa
     
  3. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ....Imeundwa na maDHAIFU, ina watendaji wake DHAIFU ili kuendeleza kingdom ya maDHAIFU katika sekta ya umma!
     
  4. b

    bodachogo Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko halmashauri na govt agencies ndo balaa field na ajira ni kama family companies , chunguza pspf,nssf,sumatra,bandari,nhif etc........,labda tusaidiane katika forum hii kupata utaratibu ambao utatoa reasonable assurance on employment fairness in public service.....
     
Loading...