Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali toka kwa mtoto...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by nziriye, Feb 24, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Watoto bwana huwaga na maswali meengi ambayo yanaumiza kichwa ,hebu tumsaidie kujibu baadhi ya hayo maswali :-
    1-kwanini stering ya magari haipo katikati ?
    2-kama ng'ombe anatoa maziwa ,kwanini mbuzi hatoi chai ya rangi?
    3-kwanini binadamu anatembea kuelekea macho yanapoangalia na si kurudi kwa reverse?
    4-eti haijawahi kutokea mtu akarefuka kwa kimo kuelekea chini mbona wanaelekea juu au kuna -ve gravity?
    5-dunia inazunguka au jua linazungukwa?
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo swali namba nne sio la kitoto hata kidogo.
     
  3. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Swali la pili kuhusu ng'ombe na mbuzi ndio la kitoto. Mengine kweli yana logical explanation.
    Watoto wenye maswali mengi ni smart. It means they anaylize things from an early age.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Hili swali nakumbuka nilishawahi kuliuliza nikiwa mtoto, ila sikujibiwa na mpaka leo sijapata jibu lake.... Hivi ni kwa nini?
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    haya mkuu nimepata majibu kuhusu maswali mawili...eti mtu kasema stering ya gari ikiwa katikati then itamuwia ngumu dreva kuziona side mirrors zake,kubalance ukubwa wa gari ....eti umeridhika ama?
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    mi sipo.......
     
Loading...