Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali rahisi Majibu magumu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaKiiza, Mar 26, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Hivi naomba kuuliza utasikia bonyeza alama ya reli #!je reli ilikuwa yakwanza kuwepo kabla ya alma hiyo ya reli!!??Au maandiko ndiyo yakwanza kabla ya reli??
     
  2. B.O.G

    B.O.G Senior Member

    #2
    Mar 26, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sina uhakika mkuu ila lugha pia huwa inakuwa na kufa vilevile, na reli sidhani kama ni jina sahii la alama hiyyo.
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jina sahihi la alama hiyo nilipi sasa kama leri sijina lake!!??
     
  4. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    #="Number sign" OR "Pound sign'.
    The #key on a phone is called "number key" or "pound key"
     
  5. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Jibu ni NDIO, reli ilikuja Tanzania kabla ya hiyo alama......reli ilikuwepo tokea enzi za zilee....ila hiyo alama imekuja na simu hivi karibuni.

    Kwa kiingereza haiitwi alama ya reli, inaitwa hash sign au number sign. Ila kwa hapa kwetu imefanana na reli kwa sababu tuliijua reli kwanza kabla ya alama hii.
     
  6. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    mkuu pound sign ni tofauti.....ni alama ya hela ya uingereza
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    ila kwa watoto wa sasa wa tanzania itakua ngumu kujua alama ya reli kwa kua sehemu nyingi za tanzania hakuna reli inayofanya kazi
     
  8. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hehehe....dah....sawa bana
     
  9. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Nafahamu. Lakini si unajua neno moja la kiingereza linaweza kumaanisha vitu vingi tofauti?
    In American english, # is called pound sign.
    Kama unaongelea currency symbol for British pound sterling ni £.

    soma hapa:
    In the United States, the symbol is usually called the pound sign, and the key bearing this symbol on touch-tone phones is called the pound key. In Canada, this key is most frequently called the number sign key. In most English-speaking countries outside North America, the symbol is usually called the hash, and the corresponding telephone key is the hash key. Beginning in the 1960s, telephone engineers have attempted to coin a special name for this symbol, with variant spellings including octothorp, octothorpe, octathorp, and octatherp.[1] None has become universal or widely accepted. In non-English speaking nations, other names for this symbol are also used.

    source:Number sign - Wikipedia, the free encyclopedia

    na zaidi kuhusu pound as a currency
    Pound sign - Wikipedia, the free encyclopedia
     
Loading...