Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali rahisi kabisa.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DEVINE, Feb 26, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais akifungua mradi wa maji basi atachota na kunawa kidogo,akiwa anazindua barabara basi atatembea kidogo kwenye barabara hiyo mpya,pia rais akifungua jengo fulani atakata utepe na kuwa wakwanza kuingia,hata akizindua kampeni za ukimwi hua wakwanza kupima,akifungua kiwanda cha nguo basi ugaiwa angalau flana avae..Swali je siku akifungua kiwanda cha kondom atafanya kitu gani kwanza?
     
  2. nelly nely

    nelly nely JF-Expert Member

    #2
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    ataipuliza!
     
  3. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #3
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Itategemea ni raisi wa kike au wa kiume hiyo moja! la pili atapatiwa kadhaa akajaribu na mwenza wake wa ubani! na tatu ili wananchi waone shughuli nzima ya ufunguzi atachukua pipe ya bandia pale TACAIDS na kuvisha na kupiga mbiu CCM oyeee!
     
  4. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #4
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...na akizindua choo!?
     
  5. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 892
    Likes Received: 526
    Trophy Points: 180
    khaaa!
     
  6. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #6
    Feb 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    itabidi mumpishe kwanza!
     
  7. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #7
    Feb 26, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    sasa vipi kondom za kike?
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ilikuwa kupima barida ya original comed hawa waliofulia waliofulia
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Feb 26, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Lazima zindue kwa kufanya nayo mapenzi ili ajue kama kondomu hizo ni bora au la. Swali ni je atafanya majaribio hayo na nani?
     
  10. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...0%
    Network failed !

    What this ?
     
  11. a

    amiride JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa si lazima apigwe picha rais hapa anakunya pembeni pana kopo la maji lina nembo ya moproco
     
  12. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    na mama MwanaAsha!
     
  13. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    this is question.
     
  14. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!
     
  15. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Post zingine za kichokozichokozi tuuuu!!!!!
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    tehteheeee.......!
     
  17. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zimemchokoza nani??
     
Loading...