Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali; Original SMS za uchochezi, zinaingia Voda peke yake?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Tuko, Oct 15, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Je kuna mtu ambaye anatumia mtandao mwingine zaidi ya Voda ambaye amepata ile msg ya kumkashifu Slaa inayotoka kwenye namba ya kughushi, yenye code fake ya Finland, moja kwa moja?

    Imeonekana kuwa wengi wanaopata msg hii directly kutoka katika hii namba ya kugushi ni wanaotumia mtandao wa voda, kisha inasambaa katika mitandao mingine ikitokea namba hizo za voda...


    NB: Ile namba ni fake na imetengenezwa hapa hapa Tz. kwani namba za Finland baada ya code number (+358), zinafuata Trakimu tisa (kama ilivyo hapa Tz). Ile namba ina tarakimu chache tu baada ya code number na ikipigwa unaambiwa kuwa haipo!
     
  2. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii namba siyo ya Finland. Waanzilishi ni voda. Kuna mtu ameanzisha post ya uongo akidai ilitokea mji wa Oulu. Ni upuuzi. Unaweza ukapigiwa namba Tanzania halafu ukasema hii imepigiwa Morogoro au Dodoma au wapi wakati wewe si operator kwenye hiyo kampuni ya simu! Ukweli ni kwamba ni namba ya Tanzania! FULL STOP
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    karibu sana dreamer!..........i agree with ya!
     
  4. kaburunye

    kaburunye JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 675
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kuna jamaa mmoja wa IT pale vodacom ambae anahusika na huu upuuzi. Kamalizia Bsc electronics pale UDSM mwaka 1999. ameungana na kile kikundi cha miraji pale upanga.
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Maharage Chande - Baba yake alikuwa Balozi (right?)
     
  6. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mhh Maharage Chande baba yake alikuwa balozi? hahaha! sidhani kama Maharage anaweza kufanya vitu vya kitoto kama hivi!
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    WENGI NINAOWAULIZA NI WENYE MTANDAO YA VODA

    inaweza kuwa kweli MSG origin yake ni VODA
     
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    12 Okt 2010 ... vijana kadhaa leo nawapa majina ya wawili; maharage chande na edgar .... Maharage Chande, Executive Head of VAS, Vodacom Tanzania huyu chande inaonekana ni ...
    www.jamiiforums.com/.../78248-taarifa-ya-siri-mikakati-ya-kuiba-kura-inavyoendelea-wanabidii-net.html - Zilizo kwenye kache

    HIi thread MOd wameifunga
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Oct 15, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Na sio tu kuwa origin ni voda, bali pia voda wametoa namba za wateja wao...
     
  10. K

    Kituko JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,969
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    yah atakuwa ni yeye alimaliza pale Azania A level, na alikuwa mlimani T.96, kweli alimaliza 1999 Electronics, kutokana na yale maelezo ya ile thread inawezakana kabisa ni makakati maalumu wa Voda na CCM
     
  11. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Niliweka hiyo ripoti ya kina Maharage na wenzie kuhusu hujuma wazifanyazo but ikatolewa leo naona watu wamefungua macho
     
  12. H

    Heri JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2010
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hamjui Voda inamilikiwa na nani? Board Chairman wake mnamfahamu? Mkijibu haya masaswali utaelewa kinachofanyika
     
  13. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Board chairman ni pius msekwa(ccm),mwenye 35% of vodacom equity ni rostam aziz(ccm)...case closed
     
  14. S

    SUWI JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoto wa makamba ni afisa uhusiano coda.. ccm wamejazana huko.... kwa nini voda wasishtakiwe kwa kutoa no za wateja wao? kila aliyepata orgn sms hii ni mteja wa voda.
     
Loading...