Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Nini tija ya vikao vya CCM vilivyomalizika wiki hii kule Dodoma?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Nov 27, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana jf,

    Wiki hii chama kinachoongoza serikali yaani CCM kimekuwa na vikao kule dodoma na vimemalizika lakini binafsi sijapata kuelewa ni ufumbuzi upi juu ya matatizo yanayokikabili na serikali kwa ujumla umefikiwa.

    Naomba mwenye taarifa zaidi anihabarishe.
     
  2. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hakuna chochote kilichofikiwa kama tulivyobashiri hapo mwanzo baada ya kuanza zoezi hilo ambapo wengi wetu tuliliona si zaidi ya "USANII"Utaweza vipi kujivua gamba ambapo asilimia 99 ya viongozi wa CCM na serikali kuanzia JK mwenyewe ndio magamba(MAFISADI)?!!!CCM INAJARIBU KUSUKUMA GARI WAKIWA NDANI YA GARI LENYEWE.
     
  3. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hata mimi sijui!!
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kumvua madaraka aliye kuwa katibu wa CCM mkoa DAR kwa kosa la uchakachuaji
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Na kujiburudisha na vibinti vya chuo. CBE, UDOM, St. Johns, MIPANGO nk. Rahaaaaa si unajua tena mkulu na Nchemba walikuwapo hukoooooo........!!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,238
    Likes Received: 5,532
    Trophy Points: 280
    Tija?? Kuna tija CCM? Lengo la vikao vile lilikuwa kumsafisha Lowassa.
    Senkyu pyupu and sit daun
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,160
    Likes Received: 3,714
    Trophy Points: 280
    matumizi mengine mabaya ya fedha.
     
  8. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,538
    Trophy Points: 280
    Kutumia hela za misaada kupeana posho
     
  9. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameazimia bei ya sukari ishuke
     
  10. T

    Tata JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Sikumbuki kama matatizo yanayoikabili serikali kwa ujumla yalikuwa kwenye ajenda ya vikao vilivyoisha. Nilichosikia zaidi ni masuala ya magamba. Vikao vilifanikiwa kugundua kuwa Lowassa na wenzake hawakufikishwa kwenye kamati ya maadili ili haki itendeke. Pia tumegundua kuwa Nape na Chiligati hawakutumwa na chama wala mwenyekiti kuongelea magamba badala yake walikurupuka na kuanza kuongelea walichokiita magamba wakimaanisha ni Lowassa, Rostam and Chenge. Kama sikosei kikao kiliamua kuwa ikidhihirika kuwa hawa jamaa watatu siyo magamba kama Nape na Chiligati walivyotaka kutuaminisha basi watachukuliwa hatua za kinidhamu.
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Vikao vyao vimepoteza mvuto ndo maana Nape aliwakacha dakika za mwisho kwa kifupi hakuna tija kwa taifa wala chama chao.
     
  12. k

    kuzou JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si kila kilichojadiliwa liliwekwa wazi
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mambo ya ngoswe................................
     
  14. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,168
    Likes Received: 9,867
    Trophy Points: 280
    Havina tija yoyote zaidi ya usanii. Mfano halisi ni ahadi ya kulivua gamba ilitotolewa miezi 7 iliyopita kwamba wahusika wajiondoe ndani ya magamba baada ya siku 90 au watafukuzwa. Tangu wakati ule hadi hii leo vimefanyika vikao chungu nzima lakini wahusika bado wanapeta ndani ya magamba ukiondoa yule fisadi Rostam aliyeamua kujiondoa mwenyewe. Huu ni ushahidi tosha kwamba vikao vta magamba vimejaa usanii tu na havina tija yoyote.
     
Loading...