Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali: Ni nani (anayehusika) alimkaribisha Lusinde kwenye meza kuu ya CCM?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by WILLY GAMBA, Apr 3, 2012.

  1. WILLY GAMBA

    WILLY GAMBA JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tukiondoa itikadi zetu za kivyama, hili la huyu jamaa bado sijapata jibu.
    Ameibaka sifa yetu ya wa Tanzania wapenda amani wenye maadili ya rika. Najaribu kuingia vichwani mwa
    viongozi wa M.agamba nione kinachowatuma kumkaribisha huyu kijana kwenye platform kubwa
    kabisa kwao, lakini nashindwa kupata jibu.


    Nawasilisha.
     
  2. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    waliomkaribisha ni Fupi nyundo(bwm),mpenda ndizi mbivu(sokwe) na mgoma malima wake za makada wenzie.hio mibichwa!balaa
     
  3. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kwi kwiii kwiii:...!
    mpenda ndizi mbivu!! Mi cheka sana hapo duh
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,416
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Ile safu ya kampeni CCM ilikuwa the komed sana,natamani utokee uchaguzi mwingine tena wawatume hao jamaa.
     
  5. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mh, kesho plz...
     
  6. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana itifaki, yeyote anayejisikia kusema anaruhusiwa.
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani huyu hapa alishiriki siyo kumkaribisha tu bali pia kumpangia na matusi ya kutoa hadharani;
    View attachment 50962
     
  8. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #8
    Apr 4, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Fact hapa ni kwamba huyu bwana hana malezi ya pande mbili...kuna swali jepesi najiuliza hapa...ikiwa huyu mvulana asiye na adabu ndiye mteule wa chama na hatimaye mwakilishi wa wana Ludewa basi tutegemee product za kustaajabisha Ludewa...ndiyo! Lusinde anastahili kuomba watanzania radhi kuanzia mtoto hadi mzee! Hafai kua mwakilishi wa watu,apewe kazi nyingine kwenye chama! (kwa kua wanamlea)
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Apr 4, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    eeh,LUSINDE+LUDEWA?=KUCHEMKA.
    Lusinde kateuliwa na wagogo wa MTERA
     
  10. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #10
    Apr 4, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    jimbo la segerea

    ......hawa jamaa wote wameshaharibikiwa na sio ajabu hiyo timu iliyotumwa ilikuwa 'the best' ndani ya chama chote, anayeping hili na abishe
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Apr 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yule ni Kichaa wa kuzaliwa/an empty mind!
     
Loading...