Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

swali naombeni majibu

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by daniel mwasemele, Mar 19, 2012.

  1. d

    daniel mwasemele Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naombeni kujua bei ya gold na tanzanite kwa gram 1 ! Kwenye masoko ya wachimbaji wadogo na masoko ya wanunuzi wa jumla kwa tanzania na kenya !
     
Loading...