Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali mipango miji: Mwenge ni Stand au Soko? (Picha)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Calnde, Mar 1, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    010320121014.jpg 010320121015.jpg 010320121016.jpg 010320121017.jpg 010320121018.jpg


    Ukiwa hapa mwenge unaweza kutoelewa kama upo stand au sokoni!
     
  2. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huwa nawaza, fikiri tuu soko la jioni hapa ubungo pembeni ya Songas! Mambo ya ajabu kabisa
     
  4. B

    BARCA ON Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama ubungo ni hatari sana maana soko lipo high way hivyo gari likosea kidogo lazima lile vichwa ukiongeza na songas ndo balaa tupu selikari iko wap kwa haya mambo au wanasumbili ajali ndo wajue!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,113
    Likes Received: 2,626
    Trophy Points: 280
    Ni uwanja wa fujo tu......wanafurahia kwa sababu wanakula kodi kotekote
     
  6. sister

    sister JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    ni vyote kwa pamoja soko na stand.
     
  7. sister

    sister JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    serikali wala haijielewi kabisa.
     
  8. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,020
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    two in one. kama umeenda kununua vitu ni sokoni na kama umeenda kupanda daladala ni stand. kwani unaonaje buguruni, k/koo, karume, ilala, kawe nk?
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,843
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hilo ni soko mjinga
     
  10. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 3,899
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    sasa kwani hamjui kuwa penye stand pana soko ama penye soko pana stand.
     
  11. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,334
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Tujiulize ni Serikali ipi tunayoizungumzia? Serikali ya Mtaa kwa maana ya Jiji/Manispaa Kinondoni au Serikali Kuu kwa maana ya Ikulu na Kikwete wetu!?
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,871
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hii likizo yake kiboko maana Mwenge ni COCKTAIL ya kila vurumai; soko; mnada; stendi; kijiwe cha miteja, nk. Majira ya jioni tofauti ya vurumai katika kituo na ilivyokuwa Mtaa wa Kongo (enzi za msongamano wake wakiukweli) ni ndogo sana!!

    Manispaa ya Kinondoni mpo wapi??Hata choo ya MANISPAA (jengo la stendi) haina usafi wa kuridhisha.....Yaani wao Manispaa ni kuangalia makusanyo tuuu......
     
  13. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hii ndio tanzania yetu ya amani na upendo. Soko na stand vinapendana, shule na baa vinakaa pamoja, barabara ya magari makubwa na madogo, baisikeli, maguta, bajaji, mkokoteni na waenda kwa miguu vyote sehemu moja. Yaani mambo ni powa tuuuu!
     
  14. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,388
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Duuu lazima pawe vile na ile yote inatokana na pesa wanazopata wahusika wasimamizi wa stand hiii.
    Kuna mtu anaitwa KESSY na wenzake wanachakarika sana kukusanya pesa wao hawajari wala kuangalia side effect hata kama utauza kinyesi poa tu ilimradi unatoa ushuru.

    Nakama watu wangejua makusanyo ya ushuru wa magari na wafanya biashara wote wa stend ile na jinsi ilivyo rafu na mwenge ilivyo holela na chafu hakika huu ni ufisadi mwingine.

    Bado sijajua mwenge inanufaikaje na uwepo wa standi hiyo.
     
  15. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,246
    Likes Received: 1,293
    Trophy Points: 280
    Ni kwaida kwa mazingira ya miji midogo stand na soko huwa pamoja........ila hapa Mwenge ni utovu wa mipango kwa serikali..........Mwenge ilikuwa ni 'termial' enzi hizo mji ukiishia hapo......sasa hivi palipaswa kufungwa kabisa kama 'terminal' na vituo viwe pembeni mwa barabara kwa kuwa mji umeshakuwa
     
  16. Young Master

    Young Master JF Gold Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,413
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!! Mimi naona waligeuze tu kuwa soko maana halina hadhi ya kuitwa standa hata kidogo
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,527
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    sio stendi wala soko ni mahali pakuuzia sura za wanafunzi kuanzia sekondari mpaka chuo na mashabaro na madadaduu pia zinapatikana inama buotique zakufa mtu...
     
  18. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,812
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    BOTH!:nerd::photo::poa
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa soko hilo....
     
  20. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,388
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    daa mkuu umenikumbusha.
    Mambo ya show room .
    Ukifika hapo kuanzia mida ya saa kumi kumi kama upo show room vile kuna totoz wa kilaa aina kila rika.
     
Loading...