Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali-medical school

Discussion in 'JF Doctor' started by Salanga, Nov 10, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari zenu.


    Kuna vyuo(vya afya) vina utaratibu wa kuanza kutoa mafunzo maalumu kwa wanafunzi wake katika speciality husika mfano GINECOLOGY,NEUROSURGERY n.k wakati wakisoma first degree(MD).Lengo ni kukuza utaalamu wa mhusika ili baadaye aweze kufanya speciality kirahisi.Katika chuo nilipoona hii program inaitwa "student assistant" .Wanafunzi wanaosoma program zinazohusiana za academics kama vile Physiology huwa lecturers mara tu wanapomaliza MD.

    Nimeuliza swala hili wizara ya elimu juu ya uwepo wa program kama hii Tanzania AU VALIDITY yake lakini walinielekezea wizara ya afya na TCU.

    Sasa kupitia jukwaa hili la watu wenye hekima napenda kufahamu iwapo hii inaweza kuwa VALID Tanzania maana baada ku graduate huku wanatoa na vyeti kabisa.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .........mmmmmh!!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,185
    Likes Received: 16,176
    Trophy Points: 280
    What is "ginecology"? Some of us never went to those so called special schools you know...
     
  4. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Jieleze vizuri tukuelewe. Hizo 'student assistant' program umeziona wapi? Wewe mwenyewe una interest gani na unafanya nini? Uzuri wake ni nini? Ukiuliza swali bovu utapata jibu bovu vile vile.
     
  5. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu naona hii kitu haipo TZ maana hakuna hata anayeelekea kuielewa ,

    I will fight to introduce it in future ,but now Im looking forward to communicating it to TCU and healthy ministry.Anyone in such institution plz join me hands.
     
Loading...