Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Swali-medical school

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Salanga, Nov 10, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari zenu.


    Kuna vyuo(vya afya) vina utaratibu wa kuanza kutoa mafunzo maalumu kwa wanafunzi wake katika speciality husika mfano GINECOLOGY,NEUROSURGERY n.k wakati wakisoma first degree(MD).Lengo ni kukuza utaalamu wa mhusika ili baadaye aweze kufanya speciality kirahisi.Katika chuo nilipoona hii program inaitwa "student assistant" .Wanafunzi wanaosoma program zinazohusiana za academics kama vile Physiology huwa lecturers mara tu wanapomaliza MD.

    Nimeuliza swala hili wizara ya elimu juu ya uwepo wa program kama hii Tanzania AU VALIDITY yake lakini walinielekezea wizara ya afya na TCU.

    Sasa kupitia jukwaa hili la watu wenye hekima napenda kufahamu iwapo hii inaweza kuwa VALID Tanzania maana baada ku graduate huku wanatoa na vyeti kabisa.
     
  2. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Kaka nenda jukwaa la JF DOCTOR naona huku vipanga wa hizo ishu hakuna.
     
Loading...